Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Chủ đề: Cho mình ? xíu...

Mặc định Re: Cho mình ? xíu...

có tiền thì nói làm j, mình max thể, còn nhiu đập hết vào khí, đập full ngọc thể chất
    acc cùi, đi CT chủ yếu sống sót để ks chứ pk p kiếc cái j

Quote Nguyên văn bởi thỏngọc Xem bài viết
    có tiền thì nói làm j, mình max thể, còn nhiu đập hết vào khí, đập full ngọc thể chất
    acc cùi, đi CT chủ yếu sống sót để ks chứ pk p kiếc cái j
    Xac định 1 khi choi nga my ! nếu chơi kiểu vui vẻ thì char nó sẽ khác .............mới dạo đầu lv thấp thì ko có gì đáng kể ,về sau nếu muốn acc NM ở mức tầm trung thì phải tốn chút , ^^ thich đi chien trường bém nhau có thể chọn DHD cũng được đấy không thì hoa sơn nếu thích cận chiến .
    Rồi còn vụ vượt tháp nữa ......... cầm acc nga my vượt tháp cũng hại não lắm

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    Xac định 1 khi choi nga my ! nếu chơi kiểu vui vẻ thì char nó sẽ khác .............mới dạo đầu lv thấp thì ko có gì đáng kể ,về sau nếu muốn acc NM ở mức tầm trung thì phải tốn chút , ^^ thich đi chien trường bém nhau có thể chọn DHD cũng được đấy không thì hoa sơn nếu thích cận chiến .
    Rồi còn vụ vượt tháp nữa ......... cầm acc nga my vượt tháp cũng hại não lắm
    đợt vừa rồi tự thấy đồ đạc cũng ở mức khá khẩm nên mạnh dạn max khí max thân, đi CT cũng đều đều 20 30 mạng

còn vụ tháp thì... mình chưa bao giờ thèm qua tầng 2

seve cửu giang nha, nhưng giờ qua 9k ngịc r

chào các bạn, mình mới chơi.
    Các bạn chỉ cho mình một số kinh nghiệm khi đi pb hay chiến đc ko, sao mình thấy như kiểu chả thêm đk tí máu nào ấy

Chào bạn. Khi chơi NM nên xác định là chiến hay buf. Nếu chiên thì buf 1 lần 2k máu là hơi bị nhiều. Công thưc tính chiêu buff là thể chất x 10 = số máu buf . VIdu thể chất 100 thì bạn buf dc 1k còn bạn nào buf 5k máu trở lên là trên 500 thể chất. máu tầm 15k trở lên chỉ theo để BUF thôi

9k hút máu k thím của vng t hơi nghi nghi nhìn hình ảnh đệp vãi lồng nhưng skil vẫn như cũ

game 9k game nhái của NKVS ............. một cau hỏi thắc mắc ??? tại sao nha phát hành DUO không kiện VNG vì rõ ràng là vi phạm bản quyền ............. à nếu nói kiện thì phải hỏi " Bản quyền trò chơi Công ty IXINYOU "