Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: cách pk đm

Exclamation cách pk đm

mình thấy đm pk ct thì siêu cấp vô địch lúc cầm nm ct đc 13 thằng là hết cỡ, qua đm ct đc 27t mặt dù mình ms lên k8. nhưng mình thấy pk 1vs1 thì đm kém xa hs n. vì hs lúc pk thì đánh rất xác nâng khả năng chí mạng của độc cô là rất cao. còn bạo vũ thì gần quá nên đánh éo trúng nên thường là mình thua. vs lại dụ cho hs trúng tê liệt rất khó nếu vừa đánh vừa chạy, mặc dù có khả năng tránh đc độc cô. ai có cách giúp mình hạ bệ hs 1 cách dễ dàng ko?

Mặc định Re: cách pk đm

ĐM mà phải ngại HS à,t vào HSLK bem chết đc thằng HS 360 CL đấy,lúc đó t 270 CL k9.
    ĐM đánh phái nào cũng thế,đầu tiên cái bẫy phải dính đc người rồi hãy bung combo.

t hiểu chủ thớt thế nào mà lên tận "k8" rồi mà mới có skill 100
    xl thớt chứ 1-1 thì HS đánh ngon sao = ĐM đc,ĐM combo cực mạnh để kết thúc đối thủ
    HS 1-1 chỉ bắt nạt đc mấy thằng hệ thổ thôi,chứ 1-1 nó có chồng né đâu mà sợ

Trừ HS cl cách quá xa nó cho 1 hít chứ ns thật..HS vs DM>>k có tuổi

Quote Nguyên văn bởi DSOoODJ Xem bài viết
    mình thấy đm pk ct thì siêu cấp vô địch lúc cầm nm ct đc 13 thằng là hết cỡ, qua đm ct đc 27t mặt dù mình ms lên k8. nhưng mình thấy pk 1vs1 thì đm kém xa hs n. vì hs lúc pk thì đánh rất xác nâng khả năng chí mạng của độc cô là rất cao. còn bạo vũ thì gần quá nên đánh éo trúng nên thường là mình thua. vs lại dụ cho hs trúng tê liệt rất khó nếu vừa đánh vừa chạy, mặc dù có khả năng tránh đc độc cô. ai có cách giúp mình hạ bệ hs 1 cách dễ dàng ko?
    Thế mình hỏi sinh ra cái Mê tung Ảnh làm Gì , trên 9x chưa biết thế nào , thua 1 2 cấp cl tương đương < họ hơn mình chưa đc gặp > NhaatsKichPhathienSau bị mình cho ăn hành . Hs pro đó . Trình pk nói lên tất cả . Tiền sẽ cho bạn t0p 1 nhưng Trình pk của bạn sẽ cho bạn chỗ đứng , Cách đánh của mình đơn giản máu và máu , bơm đúng lúc kịp thời là xong hết < nó áp sát xông vào > cho phát Hỏa diệm nổ dưới chân , đồng thời MTA phi ra bù luôn PV và lao trở lại...anh ấy nằm. 5-0. < cực kỳ tốn máu , một trận với nó đi 50 lọ trong khoảng 1p > (!tx)

Trên tầm 50 CL thì còn nói khó chứ tầm ngang đồ ngang CL Hoa Sơn đéo bao giờ có tuổi ăn đường môn. Cứ không để nó áp sát là thắng chứ có cái gì mà trình pk với không trình pk.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    ĐM mà phải ngại HS à,t vào HSLK bem chết đc thằng HS 360 CL đấy,lúc đó t 270 CL k9.
    ĐM đánh phái nào cũng thế,đầu tiên cái bẫy phải dính đc người rồi hãy bung combo.
    Chào mọi người, em mới chơi đm đc 2tháng< thôi, pk cũng ko đc hay. Mà cho e hỏi là bẫy dính người trước r mới cb mà trong khi em đặt ra thì nó chạy mất dép. Em là em Lạc nhật nguyệt trước cho tê r mới bẫy dính nó còn bẫy trước thì chịu

Quote Nguyên văn bởi TrungLanIdol Xem bài viết
    Chào mọi người, em mới chơi đm đc 2tháng< thôi, pk cũng ko đc hay. Mà cho e hỏi là bẫy dính người trước r mới cb mà trong khi em đặt ra thì nó chạy mất dép. Em là em Lạc nhật nguyệt trước cho tê r mới bẫy dính nó còn bẫy trước thì chịu
    Lạc Nhật % Tê không cao đâu,dính trọn 3 hit đc tầm 63%,tính cả giảm xác suất của địch nữa,chiêu này để dam rút máu trong combo là chính.
    NM ngang công bẫy + Lạc Nhật + xoáy cũng ngu người rồi:U

DM chỉ ngại ngamy thôi...
    ..............ô

Quote Nguyên văn bởi HyHucCaDem Xem bài viết
    DM chỉ ngại ngamy thôi...
    ..............ô
    Đồ t cùi có mỗi viên kháng thủy 70,ấn thì ấn 2,mấy con NM tát rát vãi,nhưng mình bắn nó cũng rát chả kém
    Lừa lừa combo nổ 110 là khả năng sấp mặt rất cao:U