Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Tiêu Dao. Trình pk phải tới độ hoàn mĩ

Sau khi lượn 1 vòng qua các bài của các bác. Tiêu dao là 1 sinh vật quý hiếm ý các bác là tiêu dao quá yếu.
    Tiêu dao sinh ra ko fai để solo. tất cả các skill của tiêu dao trong công đều có thủ, trong thủ đều có công.
    Các bác nếu đã gắn bó với tiêu dao thì hãy đọc kỹ skill của nó. combo của nó đều là sát thương * với số người. càng đông sát thương càng cao.
    Mình đồng ý với các bác 2 skill thủ cực kì quan trọng là : Bắc minh thân công + tiểu vô tương công delay 45giay. quá chậm so với quy định. Nhưng mà skill bắc minh mà delay xong. các bác cứ buff ngay và luôn cho mình. vì nó duy trì 45 giây nên ko phải ngại nhé
    Tiêu Dao: lao vào đám đông ăn ít cũng 3 4 mạng. nếu các bác biết combo 4 skill của Tdao thì 6 7 em ôm khố là chuyện thường ở huyện. 4 skill combo lần lượt gồm : Bắc minh thần công + Thám Cửu U + Huyền minh hấp tinh + Cửu chuyển tiêu dao. Các bác lưu ý cho mình skill bắc minh thân công là skill dame khủng nhất trong combo nhưng phải canh và biết khi nào nó sắp nổ khiên nhé. nhưng bác mới qua thì sẽ không biết được nên thường combo được 3 skill kia thôi. trong khi đó skill Bắc minh thần công lại có sát thương cục rộng + cưc lớn.
    Mong AE ủng hộ Tdao trở lại với giang hồ nhé

Mặc định Re: Tiêu Dao. Trình pk phải tới độ hoàn mĩ

ông này hình như chơi bên Ngân giang

cơ bản phái này gần cũng chả gần,xa cũng chả xa,tuyệt chủng là phải

uh. mình chơi bên ngân giang &_& ngày trước mình chơi Côn luân ở song hải.

Quote Nguyên văn bởi CậuCườngSkynet Xem bài viết
    Sau khi lượn 1 vòng qua các bài của các bác. Tiêu dao là 1 sinh vật quý hiếm ý các bác là tiêu dao quá yếu.
    Tiêu dao sinh ra ko fai để solo. tất cả các skill của tiêu dao trong công đều có thủ, trong thủ đều có công.
    Các bác nếu đã gắn bó với tiêu dao thì hãy đọc kỹ skill của nó. combo của nó đều là sát thương * với số người. càng đông sát thương càng cao.
    Mình đồng ý với các bác 2 skill thủ cực kì quan trọng là : Bắc minh thân công + tiểu vô tương công delay 45giay. quá chậm so với quy định. Nhưng mà skill bắc minh mà delay xong. các bác cứ buff ngay và luôn cho mình. vì nó duy trì 45 giây nên ko phải ngại nhé
    Tiêu Dao: lao vào đám đông ăn ít cũng 3 4 mạng. nếu các bác biết combo 4 skill của Tdao thì 6 7 em ôm khố là chuyện thường ở huyện. 4 skill combo lần lượt gồm : Bắc minh thần công + Thám Cửu U + Huyền minh hấp tinh + Cửu chuyển tiêu dao. Các bác lưu ý cho mình skill bắc minh thân công là skill dame khủng nhất trong combo nhưng phải canh và biết khi nào nó sắp nổ khiên nhé. nhưng bác mới qua thì sẽ không biết được nên thường combo được 3 skill kia thôi. trong khi đó skill Bắc minh thần công lại có sát thương cục rộng + cưc lớn.
    Mình xin đóng góp 1 chút là : chiêu Tiểu vô tương công mà delay 30s thì quá bá đạo để đi CT. Mình đi CT liên trảm đã lên 109 mạng. Nếu delay 30s chắc đi CT không chết quá
    Mình đã song tu qua TV để cảm nhận chiêu Chiến hồn bá quân trong 3s bất tử đó. Nhưng thật sự cảm thấy k ngon = chiêu Tiểu vô tương công. Trong 3s ấy bạn bị hiệu ứng chết như thường. Còn Tiêu vô tương công thì chạy bộ ra ( nếu bạn combo vào không quá sâu ) vẫn sống chứ k cần khinh công ( nếu khinh công đã hết )
    Chơi phái nào cũng cần dola thần chưởng cả thôi! Không thì tất cả các phái đều phế
    Mới chơi xin đừng gạch đá!

Mình đang chơi Tiêu Dao
    Cảm thấy rất khỏe và tốt . tại sao Giang hồ lại bõ Tiêu Dao ????

em muốn hỏi bác là bắc minh thần công sau khi buff sẽ tạo nên 5 tầng hộ thuẫn mỗi tầng 1s có phải sau 5s thì khiên sẽ bộc phát sát thương phải không ạ

Quote Nguyên văn bởi Tiếu Thiên Địa Xem bài viết
    em muốn hỏi bác là bắc minh thần công sau khi buff sẽ tạo nên 5 tầng hộ thuẫn mỗi tầng 1s có phải sau 5s thì khiên sẽ bộc phát sát thương phải không ạ
    hết thuẫn sẽ tự nổ mọi sinh vật xung quanh đều bị hủy diệt , ae chơi TD chú ý skill Duy Ngã Độc Tôn , skill ko cài auto đc phải pk = tay nhé , ( giới hạn sinh lực + 120% , chí mạng 20% ,hồi sl 2%/1s ,Miễn dịch tất ca hiệu quả khống chế 4s ) chờ đủ combo buff 1 cái thì thôi rồi ......

đã chuyển dịch qua các phái khác chơi nhưng chẳng em nào ngon bằng tiêu dao

Quote Nguyên văn bởi CậuCườngSkynet Xem bài viết
    Những gì bạn ghi trên đây là hoàn toàn đúng nhưng chỉ là đúng ở giai đoạn tầm 95 trở xuống, từ 95 hoặc 100 trở lên mình chưa hề thấy 1 TD nào TOP gắn bó cả, cơ bản vì khi đó bộ combat của TD không giết dc ai cả. Mình đồng ý với bạn là skill nổ khiên của TD rất là bá mình đã từng test rất nhiều và dame nổ to 1 của nó là 26k dame lên 1 con quái ( còn với người thì chưa bao h nhìn thấy ).Mình cũng hướng dẫn bạn cách lấy Kim phong ngọc lộ của TD là khi bạn xài đủ 1 combo như trên thì bạn ít nhất sẽ dc 4 Kim phong ( với điều kiện là trúng nha) thì khi đó 1 Kim phong buff len cho Tiểu vô tướng công thời gian duy trì lâu hơn và máu là giới hạn cực đại khi mà có 4 Kim phong ngọc lộ (Kim phong ngọc lộ: là 5 cái dấu tròn ở dưới cùng bên phải thì phải lâu quá ko chơi nên ko nhớ)