Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 22

Mặc định Re: Hơi thất vọng skill 110 Đường Môn

Đường môn bá đạo sẵn rồi còn kêu ca..hay muốn skill 110x phân thân như Côn Luân..Thánh Tham
    không lẻ chửi cại bọn đầu óc bã đậu như bọn mày. pk không vấn đê nhưng đã ra cái kill 110 thì phải có hiệu quả, nếu làm kiển thì riêng ĐM bỏ skill 110 vậy nó không tức, không nói cái vấn đề bá hay không bá. Tôi chơi ĐM tôi hiểu nó bá như thế nào nhưng khi skill 110 ra thì các phái đang có chút công bình...nếu bạn chơi phái khác mà pk thua người ta thì bạn phải suy nghĩ làm cách nào để thắng chứ không phải lên đây dìm hàng hệ thống skill người khác...ra skill là nhất quán phải công bình cho mọi phái chứ không thể nói phái này mạnh rồi thi kệ con mẹ nó cái kill 110 hay phái kia yếu kém quá cho nó cái skill ba' ba' chút...hiểu chưa

Lightbulb Re: Hơi thất vọng skill 110 Đường Môn

Quote Nguyên văn bởi NKVS_Helper Xem bài viết
    không lẻ chửi cại bọn đầu óc bã đậu như bọn mày. pk không vấn đê nhưng đã ra cái kill 110 thì phải có hiệu quả, nếu làm kiển thì riêng ĐM bỏ skill 110 vậy nó không tức, không nói cái vấn đề bá hay không bá. Tôi chơi ĐM tôi hiểu nó bá như thế nào nhưng khi skill 110 ra thì các phái đang có chút công bình...nếu bạn chơi phái khác mà pk thua người ta thì bạn phải suy nghĩ làm cách nào để thắng chứ không phải lên đây dìm hàng hệ thống skill người khác...ra skill là nhất quán phải công bình cho mọi phái chứ không thể nói phái này mạnh rồi thi kệ con mẹ nó cái kill 110 hay phái kia yếu kém quá cho nó cái skill ba' ba' chút...hiểu chưa
    Vậy khi chưa ra skill 110..thì NPH phải bỏ hết 9 phái kia đi, giữ lại 1 ĐM thôi..vậy mới đảm bảo tính công bằng..đúng ko bạn

trẻ trâu 1 cách đáng sợ
    skill 110 phái nào cũng ngon hết
    mà ĐM chưa cần skill 110 cụm combo đã gọi là hổ báo rồi,có skill 110 khủng càng khủng,ko biết cảm nhận sao mà chê
    hay tại chủ thớt ỷ thiên combo mấy thằng võ thánh ko chết nên tức

Xin lỗi chứ mình éo biết cái acc bạn nó thế nào.Mà mình chỉ cần biết trên 100 và CL đạt ỷ thiên trở lên thì CM gần như k thiếu nếu k muốn nói là rất nhiều nên để ra skill 110 thì điều quá bt.Bạn đừng trách skill mà nên nhìn lại mình xem acc bạn thế nào,đã đủ tốt chưa.ĐM vốn đã rất mạnh rồi còn thêm cái skill 110 đã ko lên chim thì thôi mà chim nó hiện ra thì xác cmnd.Bạn là ng thứ 2 mình thấy nhãm và 2` sau 1 ng từng nói là Hoa Sơn quá cùi ).
    Bạn nói các phái công bình thế bạn nghĩ Tiêu Dao nó có công bình ko ), bạn nghĩ TL nó có công bình ko khi skill nó delay 45s ) trc khi nói vấn đề j thì dùng não suy nghĩ thật kỹ trc khi nói nhé bạn

Tao dung từ mấy thàng óc chó cũng không xai, đọc thì đọc cho hết ý nghĩa người ta viết gì, mấy bố không chơi ĐM thì ấn nút biến không bơi vào đây dìm hang, không thằng loz nào chới ĐM mà vào đây lại bảo ta là bá đạo cả....ok....ĐM bọn mày pro thì dòm lại cái chí mạng bọn mày có lết lên đươc 30% không hay bơi vào đây lên tiếng (riêng mấy thằng shit chơi ĐM). Bọn mày chới ĐM có muốn phi cái skill 100 ra thì có phượng hoàng không? hay phi ra éo thấy cái loz gì? đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm. Trong cái đám xàm xàm trả lời này được mấy thằng chơi ĐM và mấy thằng đã học skill 110 ĐM chỉ khoái vào xàm xàm tỏ ra nguy hiểm...Tao tiếc cái 60k sư môn mà không thấy được hiêu quả thôi...còn pk thì thằng nào cũng như thằng nào. Còn chú nào thể hiện Pro thì tại TPHCM Q8, Q7, Q1 chú nào chơi ở đấy chuân bị cho tui 2 con đường môn ngang hết đồ nhau rồi tôi đên pk với chú độ 1 chầu nhậu giải trí thôi thì biêt ai hơn ai a...đừng có vào đây to môm dù éo bào h cằm đường môn toàn cằm hs bay tới bay lui bấm F quen rồi vào đây ẳng ẳng

Tao dung từ mấy thàng óc chó cũng không xai, đọc thì đọc cho hết ý nghĩa người ta viết gì, mấy bố không chơi ĐM thì ấn nút biến không bơi vào đây dìm hang, không thằng loz nào chới ĐM mà vào đây lại bảo ta là bá đạo cả....ok....ĐM bọn mày pro thì dòm lại cái chí mạng bọn mày có lết lên đươc 30% không hay bơi vào đây lên tiếng (riêng mấy thằng shit chơi ĐM). Bọn mày chới ĐM có muốn phi cái skill 100 ra thì có phượng hoàng không? hay phi ra éo thấy cái loz gì? đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm. Trong cái đám xàm xàm trả lời này được mấy thằng chơi ĐM và mấy thằng đã học skill 110 ĐM chỉ khoái vào xàm xàm tỏ ra nguy hiểm...Tao tiếc cái 60k sư môn mà không thấy được hiêu quả thôi...còn pk thì thằng nào cũng như thằng nào. Còn chú nào thể hiện Pro thì tại TPHCM Q8, Q7, Q1 chú nào chơi ở đấy chuân bị cho tui 2 con đường môn ngang hết đồ nhau rồi tôi đên pk với chú độ 1 chầu nhậu giải trí thôi thì biêt ai hơn ai a...đừng có vào đây to môm dù éo bào h cằm đường môn toàn cằm hs bay tới bay lui bấm F quen rồi vào đây ẳng ẳng
    Ngu lâu khó đào tạo mà đào tạo hoài mà vẫn ngu

Nói thẳng ra SoLo Ngoài Nga Mi Đẹp Gái ra Ngang đồ ...Chẳng ai ăn dc Đường Môn...
    Theo Mình thấy Đường Môn Ko có Gì Phải Phàn nàn Nữa cả...
    Lần sửa cuối bởi ĐàoGia; 05-06-2014 lúc 12:07 AM

Zeker chắc vip lắm đi đâu cũng thấy chú chưi người ta ngu. Ko biết chú hoc hết lớp 2 chưa? chú có ơ tphcm không? nếu có hôm nào minh solo ĐM ăn nhậu cái. coi chú pk thê nào mà hay chửi mọi người ngu....đừng làm con rùa là được

Zeker chắc vip lắm đi đâu cũng thấy chú chưi người ta ngu. Ko biết chú hoc hết lớp 2 chưa? chú có ơ tphcm không? nếu có hôm nào minh solo ĐM ăn nhậu cái. coi chú pk thê nào mà hay chửi mọi người ngu....đừng làm con rùa là được
    Bạn ơi nếu muốn bạn qua server Trường Hải mình cho mượn acc rồi mình lấy 1 acc ĐM solo với bạn nhé
    Bạn qua pm AGĐộcCôĐảoChủ (CB) hoặc Yoosee (CL) Hoặc KimXàLangQuân (ĐM), acc nào cũng được bạn nhé vì con nào cũng là của mình mà con nào cũng top 30 server bạn nhé.Mình ko có ý khoe đâu nhưng bạn vẫn chưa đủ tuổi với mình bạn ơi

ĐM 3 thăng công lực trên 400 mà nằm 2 gia và bang khác nhau 1 thăng không thuộc gia nao là biết sạo loz rôi nói eo gi cho mệt đéo có thằng nào h lại đem 3 acc ra vứt mỗi acc 1 nơi, chắc lại biện minh là làm spy cũng có thể là cằm 3 acc nhưng toàn của ngươi ta chú cho cái tên đê pm rãnh rỗi minh lên pm nhưng tuổi thi cl của bạn vẫn còn thua minh vài chuc công nên có éo gì là khoe khoan. cho cai tên nhe'