Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Angry Hơi thất vọng skill 110 Đường Môn

Thứ 1: thường tất cả các game thì đường môn thiên về linh hoạt và chí mạng...nhưng game nay tỉ lệ chí mạng của đường môn thua xa hoa son và TVB chỉ bằng các phái còn lại đường như không có skill giúp tăng tỉ lệ chí mạng. đánh 10 phát tầm 1 cái chi' mạng có khi cũng không lên chí mạng dù điểm chí mang của tôi được 767~24.28% qua' thấp, nên khi đánh người cộng them điểm né chí mạng thì hầu như cực it lên.
    Thứ 2: Với skill 110 của các phái trừ đương môn thì hiệu quả rất tốt, ngami thì vừa buff máu mà damge củng rất khủng, hoa sơn khi max 10skill hâu như dính skill 100 là bị dính luôn skill 110, tvb thi cũng rất hiệu quả, cái bang là skill đánh damge thì khỏi chê, võ đang đạp cái bãy là coi như hẻo đời, côn luân thì phân than, đào hoa thì lại giảm thủ dẫn đến tăng damge...riêng mỗi chú đường môn vào CT bắn mệt mõi skill 100 vẫn không thấy con phượng hoàng nào ruồi lắm thì được 1 lần và mãi mãi.
    Tổng quan skill 110 thì khi xuất 100 có chí mạng mới xuất hiện skill 110 hơi ép đường môn khi ra giới hạn xuất hiên thê này..mấy chú ép đồ còn quy định không được dưới 32% mà còn miss lòi họng kia..ĐM không có phụ trợ giúp tăng % chí mạng thì sao xuất hiện được.
    yêu cầu NPH sửa lại cái vụ giới hạn xuất hiên 110 cho ae ĐM cái...ví dụ: 40% 50% gi đấy chứ bắn quái còn không lên nỗi huống chi bắn người

ví dụ: khi xuất skill 100 có tỉ lên 40% xuât hiên skill 110 thì còn hi vọng chứ thế nay skill 110 đường môn phê' mất ae xem mình nói đúng không...ae các phái vào ct bị ăn 100 của đường môn thi máy khi có con phượng hoàng xuất hiện. mình thấy sau khi xuât hiên 110 các phái khác manh lên hẳn mỗi ĐM thấy vẫn vậy skill qua' phế....NPH sửa lại giúp có skill mà xài không được gắn cho đẹp thì hơi buồn ae a...tốn tận 60k cống hiến chứ it' gì

Mặc định Re: Hơi thất vọng skill 110 Đường Môn

Đến DM cũng than thở thì bạn nên nghĩ đi thì hơn kể cả ko co skil 110 thi DM vẫn bá vs Combo khủng - Di chuyen nhanh và rat linh hoạt vi co skill lượt replay ngắn - Crit thi mạnh ! Bạn xem co phái đánh xa nào co skll lướt như DM ko ! Tiêu dao đây con ko ý kiến gì

Đường môn combo cực khủng bạn còn đòi gì nữa, nếu lỡ dính 100 là xém die rồi, lỡ bay thêm cm lên thì tiêu 1 mạng. Thế bảo k bá ak
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Đường môn bá đạo sẵn rồi còn kêu ca..hay muốn skill 110x phân thân như Côn Luân..Thánh Tham

1 câu cho nó vuông bọn NPQ cũng ko có quyền hạn mà fix skill trong game nhé
    p/s: 1 cũng là 1 gamer phái ĐM,nói thật tự biết thỏa mãn vs những gì mình đã có đi,chúng nó ghen ăn tức ở vs ĐM quá trời rùi mà,skill 110 mà lúc nà cũng ra nữa chắc nó quá NM hết để khử ĐM cũng nên

ĐM mạnh như thế mà còn đòi thêm nữa, báo đạo nhất rồi, linh hoạt cực kỳ, rất khó bị die

vâng cháu nhỏ chơi dm và khóc thét khi dính 1 chiêu nhân kiếm , anh ấy từ không khí chui ra 1 phát nằm dưỡng sức, bắn thì mãi k chết quẩy thì vd quẩy xa hơn tầm mình bắn dc 3 phát thì mình chết vì rồng bay, đã thế còn hút máu liên tục và đau nhất là bị các bác tl kéo vào giãy ra thì 2/3 lần giãy dc tụt còn 1/10 cây máu dính thêm cái nào ở đâu ra nữa thì ........bye bye cuộc sống ....

Quote Nguyên văn bởi Viêm Băng Xem bài viết
    vâng cháu nhỏ chơi dm và khóc thét khi dính 1 chiêu nhân kiếm , anh ấy từ không khí chui ra 1 phát nằm dưỡng sức, bắn thì mãi k chết quẩy thì vd quẩy xa hơn tầm mình bắn dc 3 phát thì mình chết vì rồng bay, đã thế còn hút máu liên tục và đau nhất là bị các bác tl kéo vào giãy ra thì 2/3 lần giãy dc tụt còn 1/10 cây máu dính thêm cái nào ở đâu ra nữa thì ........bye bye cuộc sống ....
    Chắc bạn này chơi ĐM nhưng mới ngạo thế, đi Pk gặp mấy anh Võ Thánh, nên mới gặp tình trạng này :v :v :v

ĐM giới thiệu là cm cao mà cm thấp bỏ bu,với điểm cm như nhau % cm của ĐM còn kém HS,chưa tính cái aura cm của nó

chán,chưa lên 110 nên chưa test đc
    bình thường skill 100 xả vào mục tiêu thì ăn trọn khoảng 6-8 nhát,chả nhẽ 6-8 nhát đó ko có cái nào chí mạng thì thực sự hơi đuối đó