Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định TD ko như các bạn nói !!!!!!!!!!!!1111

Xin Chào các bạn mình chơi TD . E Nó giờ cũng đã lên 400 CL và CT rồi. mình có đọc 1 vài bài bình là TD chỉ là phế rồi thế này thế kia . Mình Thấy Đâu phải do TD mà do trình PK của các bạn chưa đạt đc đến trình độ võ học của TD. k bik các bạn ra sao . nhưng mình thì 400 CL . mình solo với CB = cơ. HS = Cơ . Dm = Cơ. nghĩa là toàn bộ = nhau hết . đồ đạc sấp sỉ . kém nhau gọi là 1 tí k đáng kể. Mình Xin Nhấn Mạnh là : MÌNH CHƯA THUA BÁC NÀO TRÊN 3 BÁC TRÊN . k phải tự hào nhưng đó là sự thật . HS né cao thì k nói , nhưng mà đánh lâu mình vẫn thắng. còn CB + ĐM thì cũng chỉ 1 húc thôi . có bạn bảo Đm đánh vs TD. Đm chỉ chạy TD cũng k trụ đc. Xl pk vs đường môn vận Bắc Minh Thần Công ( Khiên Phòng Ngự ) + yểm Bùa skill 100 . DM di chuyển k đến 4s chết luôn. hừ hừ

Mặc định Re: TD ko như các bạn nói !!!!!!!!!!!!1111

ơ,bá đạo thế cơ ah
    đùa chứ,kể cả khi bạn bật khiên,ĐM combo nhiều khi vẫn té ngửa luôn nhé

Bác này biết pk td thì còn gì phải nói Vip là đúng
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

chỉ chạy trốn ngamy và võ đang thôi ak
    alữbố-dương châu- hoàng hải

Quote Nguyên văn bởi XinCode123 Xem bài viết
    Xin Chào các bạn mình chơi TD . E Nó giờ cũng đã lên 400 CL và CT rồi. mình có đọc 1 vài bài bình là TD chỉ là phế rồi thế này thế kia . Mình Thấy Đâu phải do TD mà do trình PK của các bạn chưa đạt đc đến trình độ võ học của TD. k bik các bạn ra sao . nhưng mình thì 400 CL . mình solo với CB = cơ. HS = Cơ . Dm = Cơ. nghĩa là toàn bộ = nhau hết . đồ đạc sấp sỉ . kém nhau gọi là 1 tí k đáng kể. Mình Xin Nhấn Mạnh là : MÌNH CHƯA THUA BÁC NÀO TRÊN 3 BÁC TRÊN . k phải tự hào nhưng đó là sự thật . HS né cao thì k nói , nhưng mà đánh lâu mình vẫn thắng. còn CB + ĐM thì cũng chỉ 1 húc thôi . có bạn bảo Đm đánh vs TD. Đm chỉ chạy TD cũng k trụ đc. Xl pk vs đường môn vận Bắc Minh Thần Công ( Khiên Phòng Ngự ) + yểm Bùa skill 100 . DM di chuyển k đến 4s chết luôn. hừ hừ
    like mạnh
    Cảm thấy solo thua : Nga My ( 2 phái khắc hệ hok thèm tính )
    E nghĩ ý bác ấy nói " CHƯA THUA BÁC NÀO TRÊN 3 BÁC TRÊN " nghĩa là : 5 trận thắng 3, chí ít cũng là 3 trận thắng 2. Chứ chơi 1 trận thì chịu

Quote Nguyên văn bởi alữbố Xem bài viết
    chỉ chạy trốn ngamy và võ đang thôi ak
    bạn nghĩ sao mà kêu mik chạy NM vs VĐ riêng VD sever mik` chưa thằng nào ăn đc mik nhé. còn NM gần = CL Tớ tớ húc 1 phát mà k nổ hoa sen bất tử thì éo có từ Sống Sót đâu nhé.

đại khái = CL tớ Trừ Thiếu Lâm ra. tớ trả sợ phái nào cả. tớ rủ cno = CL tớ solo 1van vàng / 1 ván / sever éo đứa nào giám solo lun nhé.

bạn nghĩ sao mà kêu mik chạy NM vs VĐ riêng VD sever mik` chưa thằng nào ăn đc mik nhé. còn NM gần = CL Tớ tớ húc 1 phát mà k nổ hoa sen bất tử thì éo có từ Sống Sót đâu nhé.

đại khái = CL tớ Trừ Thiếu Lâm ra. tớ trả sợ phái nào cả. tớ rủ cno = CL tớ solo 1van vàng / 1 ván / sever éo đứa nào giám solo lun nhé.
    có lẽ bạn quá tự phụ vs sức mạnh của mình,t chơi ĐM solo vs TD cùng khiên mà kể cả hơn 1-2 khiên vẫn win bthuong,chưa thua thằng nào nhé

Like cho bạn 1 phát nhưng đừng quá tự phụ.Mình cũng rất thích TD và đang có ý định chuyển qua đây.TD solo thì chính xác luôn là chỉ sợ mỗi TL còn tất cả phái còn lại gặp vào tay ng pk TD đỉnh cao 1 hit to die là điều rất bình thường.Gặp ng ĐM pk pro thì hơi mệt chút chứ gặp ĐM ảo tưởng sm đứng bắn chay bật skill 8x xong bay vô chưa tới 1.5s ĐM tắt thở.Còn NM thì nếu hên sock dame phát đi luôn còn xui thì NM kịp lên sen thì chờ hồi combo bay vô bem tiếp.Với skill 100 đã max thì focus trúng đc mục tiêu đặc biệt là ĐM thì gần như mình thắng vì skill 100 dame rất kinh mình đã từng chứng kiến TL bị focus trúng skill 100 mà chạy xém tí nữa chết thì ĐM ăn phải skill 100 thì chỉ có con đừng là đứng lại sock dame ngược lại TD nếu TD ko chết thì 95->100% ĐM chết.

chơi phái khác lên 400 chuyển TD TẠO SCALDAL HAY ĐÚNG LÀ 1 HIỆN TƯỢNG

Cho mình hỏi XinCode123 ???
    Là kill 110 hỗ trợ cao cao cho kill 100 ko ????
    Chân thành cảm ơn ! nếu đá đích ngay