Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định Vấn đề về event Vui Tế Thiếu Nhi-Trao Kẹo Nhận Quà

theo mình thấy về cái thời gian mà Kẹo Tiên xuất hiện nó gây khó khăn cho gamer quá,vì Vào lúc 19h30 - 20h30 mỗi ngày tại 5 thành thị lớn mới xuất hiện Kẹo Tiên thì những gamer k có thời gian chơi đêm sẽ không tham gia được event này rồi
    thay vì xuất hiện như thế thì cứ để xuất hiện 1 chỗ cố định 24/24 thì tốt hơn

Mặc định Re: Vấn đề về event Vui Tế Thiếu Nhi-Trao Kẹo Nhận Quà

Chào bạn!
    Mình ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn và sẽ đề xuất lên BQT để có hướng điều chỉnh nhằm phục vụ cho người chơi tốt hơn. Cảm ơn bạn.
    Thân!

thêm 1 cái thắc mắc nữa là tại sao đứng gần NPC kẹo tiên mới đổi được kẹo vậy..........làm thế này thấy hơi bị khó xử à

2 hôm nay k thể đổi kẹo cái thời gian như vậy quá bất tiện. Event pháo hoa trước cũng vậy sao sửa lại đợt event này cũng vậy thiệt là chán.

Thực ra even mở ra vào h đấy cũng hợp lý cho ae đi làm về chơi, nhưng cũng nên mở thêm 1 đợt đổi buổi sang cho mây bé trốn học ra net thì tốt hơn ....còn vấn đề đổi kẹo thì hình như đã sửa rồi đổi rất ok. có mỗi even mở ra 10 ngay tính ra ăn max cũng tôn tầm 120van bac đắc quá nhưng rang được..trong tất cả các even trước h thì even này có lể là cái even ok nhất rồi..gởi lời thanks NPH nhé cố gang phát huy các even sau.

Mình nói là thời gian đổi qua ngắn. Hôm đầu ko đổi dc hqua về trễ 8h mấy ko thấy con NPC.

Quote Nguyên văn bởi RòmKaka Xem bài viết
    theo mình thấy về cái thời gian mà Kẹo Tiên xuất hiện nó gây khó khăn cho gamer quá,vì Vào lúc 19h30 - 20h30 mỗi ngày tại 5 thành thị lớn mới xuất hiện Kẹo Tiên thì những gamer k có thời gian chơi đêm sẽ không tham gia được event này rồi
    thay vì xuất hiện như thế thì cứ để xuất hiện 1 chỗ cố định 24/24 thì tốt hơn
    Có thể đổi nhiều kẹo 1 lúc mà , bạn có thể đổi 1 lần vài chục cái phòng ngày mai ngày mốt bạn bận ko onl đổi kẹo được.
    Mình nói vài chục cái kẹo bởi vì có trường hợp ko đủ tiền đổi nhiều kẹo 1 lúc ^^.
    Kẹo tiên ngày nào cũng xuất hiện để cho người sau chưa đổi thì có thể đổi được

Quote Nguyên văn bởi Jumi Xem bài viết
    Chào bạn!
    Mình ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn và sẽ đề xuất lên BQT để có hướng điều chỉnh nhằm phục vụ cho người chơi tốt hơn. Cảm ơn bạn.
    Thân!
    MOD thì nên giải thích cho khách hàng , cứ đề xuất lên xong thả trôi cái box , vẫn có nhiều ae ngóng tin mà

hiện tại thấy cũng ok rồi.......................

mở kéo bạc ra toàn 200, 300 vk, thấy cũng tạm ổn
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Mình miss 2 ngày liên tiếp cũng vì log acc sau 8h, vậy mà trên trang chủ ghi từ 7h30-8h30 sao ko ghi đến 8h thôi, bên sv mình cũng nhiều người bị thế rất ức chế, giờ dư ra 12 cây kéo bạc chả để làm gì. Còn như ông zerokull kêu đổi trước tích lại để ngày hôm sau nhưng miss ngày 1 và ngày 2 event thì có đổi đc đâu chưa kể ko phải ai cũng đủ bạc kk để đổi trước nhiều ngày.