Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 23 của 23

Mặc định Re: Mỹ nhân ngạo kiếm vô song quá xấu

Hồi giờ bức xúc giờ mới vô đây.

Đào mộ cũng được.

Đầu tiên cứ nghĩ liên sever mới được vô xong theo dõi thì được biết cho là chỉ cần top 10 của 1 cum máy chủ.
    Hên quá cũng đứng hạng 6 của Kim Sơn. => Lot top.
    Vào chung kết theo cái kiểu vớt cùng 190 bạn khác nhưng không có 1 lá thư thông báo của BQT.
    Ừ thì vui vẻ tham gia tiếp - bỏ qua chuyện đó.
    Hô hào bạn bè cũng được 6 -7k hoa hồng gì đó (rớt top 10 liên sever).

Kết thúc cuộc thi - kHông đạt giả - ừ thì ko đủ máu chỉ có bạn bè ủng hộ nên không đạt giải. ok. Thi có thắng, có thua mình chấp nhận.

Nhưng BQT cũng ko gửi được 1 lá thư thông báo hay cảm ơn gì đó => Bị coi thường hết mức.
    Không nhận được 1 viên bạch thủy tinh làm quà chia sẻ luôn trong khi mấy đứa tặng hoa cho mình tử, cam, hồng la liệt.

Gửi hỗ trợ hỏi bị xóa luôn bài gửi.

Thử hỏi BQT làm việc coi như thế nào? Ngta tham gia cuộc thi mà đối xử với ngta kiểu như vậy. Quá nản

Quote Nguyên văn bởi LãngTửViolet Xem bài viết
    Cuộc thi Mỹ nữ của Ngạo Kiếm Vô Song rất hay, các chị em phụ nữ gửi hình tham dự xinh đẹp và đáng yêu vô cùng. Nhưng do bình chọn theo số lượng hoa hồng được tặng, mà hoa được bán đầy trong Trân, nên thật tội cho các chị em xinh đẹp chỉ được một ít hoa. Xem đi xem lại trong top 10 của NKVS, nếu mấy bạn này đoạt giải thì quả thật NKVS đạt kỷ lục Guiness là Mỹ nhân xấu nhất trong tất cả các game. Thân ái!
    quá đúng luôn, xem thất vọng về game

Lâu lắm vô tham quan game thấy dạo này vắng vẻ thế, chán nhẩy... Nhưng vẫn phải cố log acc vô Like cho chủ topic có bình loạn quá vui

Các bạn đừng thắc mắc mấy cái event kiểu này vì nói thẳng ra đây chẳng qua cũng chỉ là 1 phương tiện kiếm tiền của NPH thôi. Như mình bên Chinh Đồ của VNG, là giai 100% nhé nhưng vẫn cứ lấy Siêu Hót, Thiên Sứ, Mỹ Nhân Chinh Đồ như ai... May mà có dàn Việt Kiều USA nó bơm hoa cho bằng Visa Card, có đêm cả chục chai VNĐ nên dù cả gái lẫn giai của sever nhiều đứa nó Akay nó chửi mình là BD, là Cú Có Gai, là ĐIÊN, là v.v. Tiên sư cả cái thằng tặng bông cho mình nó còn Xỏ Lá mình là "Sỉ Nhục Top SIÊU HOT" thì mình cứ mặc kệ. Dù gì cũng được NPH ủng hộp nhiệt tình mà

Túm lại, game này có lẽ cũng chỉ đến vậy; NPH cũng chỉ đến vậy chứ chả khác gì VNG hay VTC cả. Cũng là 01 loài động vật hút máu mà Kotex phải gọi là "SƯ PHÒ"