Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: Sau vài ngày tham gia sự kiện Vui Tết Thiếu Nhi (1/06)

event này cũng hay hay, mặc dù ngốn bạc thường vãi ra ! kiếm cũng đc vài chục k hoạt lực mỗi tội chưa được cục thủy tinh nào ngon ngon

Quote Nguyên văn bởi Ngư Ngư Xem bài viết
    event này cũng hay hay, mặc dù ngốn bạc thường vãi ra ! kiếm cũng đc vài chục k hoạt lực mỗi tội chưa được cục thủy tinh nào ngon ngon
    Event này ngon nhất là đá rèn với thẻ đồng đội ngẫu nhiên :U

event nay tốn bạc khoá đâm ra cũng oke không như những event trước kia rất là hại túi tiền

bạc KK sever mới lên cao vãi ra ấy, 10v mà 800 900v, toàn để bọn đầu cơ đc lợi. Vừa hết event có thằng rao bán 20v vàng kk.

tranh chủ ta thông bảo 12/06 có thông tin event mới mà mãi chưa có. Mình chơi ser Cửu Giang ko có event kẹo

event này mình ăn max 5 acc,và sau 0h ngày 10/6 wa ngày 11 mình đổi sẵn 12 kẹo cho mỗi acc nên ăn them dc 1 ngày nữa kiếm đc khoang 15 cam thủy tinh và hợp quyển cam,còn các thứ khác thì vô số,bạc thì cũng chừng vài tram vạn là cho max 5 acc đc,nên ko nhiu,5 acc 1 tuần cày thương hội dc 100v,chưa tính di tvp dc phụ ma thạch giám định rùi đổi thì 1 tuần kiếm vài tram vạn bạc để sẵn là bt nên ăn max event này cho nhiu acc ko tốn 1 đồng nào mà lại đc nhiu,ngon,mới thấy 1 event ko hut máu
    ---=== ◄♥Pine♥► - Server Biện Kinh Thái Sơn.===---

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    event này mình ăn max 5 acc,và sau 0h ngày 10/6 wa ngày 11 mình đổi sẵn 12 kẹo cho mỗi acc nên ăn them dc 1 ngày nữa kiếm đc khoang 15 cam thủy tinh và hợp quyển cam,còn các thứ khác thì vô số,bạc thì cũng chừng vài tram vạn là cho max 5 acc đc,nên ko nhiu,5 acc 1 tuần cày thương hội dc 100v,chưa tính di tvp dc phụ ma thạch giám định rùi đổi thì 1 tuần kiếm vài tram vạn bạc để sẵn là bt nên ăn max event này cho nhiu acc ko tốn 1 đồng nào mà lại đc nhiu,ngon,mới thấy 1 event ko hut máu
    Mua chuối về cúng hay gà không đồ về cúng rồi nhậu thôi