Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: FF cho nga my

Mặc định FF cho nga my

Như tiêu đề trên mọi người nghĩ FF cho nga my nên có những dòng nào.

Mặc định Re: FF cho nga my

tuỳ em thich theo đường nào nữa ^^ ! thich thủ , tấn , hay bình nữa

Quote Nguyên văn bởi Ngamybuff Xem bài viết
    Như tiêu đề trên mọi người nghĩ FF cho nga my nên có những dòng nào.
    Nếu chơi sever mới thì no mới mở giới hạn pp 3 hay 4 nhỉ , chứ sever cũ thì len den pp 6 , 1 pp trung bình có 5 dòng công ,
    Các dòng opt "ngon" : STCM % , PCM % , CCB % / nội % / ngoai % , CCB từ..đến.. , Nội / Ngoại công hệ , Kháng tất cả , phát huy CCB % .
    Các dòng opt bt` : GH SL % , GH NL % , né % , Cx % , xac suất ...........
    Tẩy 1 pp ra chừng 3 dòng công , 1 stcm % la cũng tạm rồi, nếu thiên ve buff thi co them GHSL cung dc nó co lợi cho việc phục hồi máu cứ tham khảo các top NM rồi lấy đó làm mẫu cho mình , nói chung muốn làm 1 pp vip thì rất ư là tốn vàng khoá
    Lần sửa cuối bởi Alpenliebe; 09-06-2014 lúc 11:21 AM

cái của Mình tẩy hoài có mấy dòng . Công cơ bản 112 / Sát thương chí mạng 4%. chính sác / 5 hành yếu đi / sác xuất tê liệt /
    Nga My @@. tảy hoài ko được 3 dòng công

Tất nhiên rồi , tốn vàng khoá lắm mới ra được pp tương đối ngon, nói chung cũng hên xui nữa

Mình Chơi Nm FF hiện Tại đang là FF4 Có Những Dòng Này :
    Nguyên Khí , Thân Pháp , Tất cả Kháng Tính ,Nội Công ,Chính Xác, chưa ưng ý nhưng dùng tạm vậy

mới pp 4 thi cứ từ từ khi nao sắp ra pp 5 thì hãy định hướng , vì chơi pp rất tốn vàng khoá và pp mồi

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    tuỳ em thich theo đường nào nữa ^^ ! thich thủ , tấn , hay bình nữa

Nếu chơi sever mới thì no mới mở giới hạn pp 3 hay 4 nhỉ , chứ sever cũ thì len den pp 6 , 1 pp trung bình có 5 dòng công ,
    Các dòng opt "ngon" : STCM % , PCM % , CCB % / nội % / ngoai % , CCB từ..đến.. , Nội / Ngoại công hệ , Kháng tất cả , phát huy CCB % .
    Các dòng opt bt` : GH SL % , GH NL % , né % , Cx % , xac suất ...........
    Tẩy 1 pp ra chừng 3 dòng công , 1 stcm % la cũng tạm rồi, nếu thiên ve buff thi co them GHSL cung dc nó co lợi cho việc phục hồi máu cứ tham khảo các top NM rồi lấy đó làm mẫu cho mình , nói chung muốn làm 1 pp vip thì rất ư là tốn vàng khoá
    FF 3 của mình thì dòng nó ntn có hợp ko GHSL 149--Kháng Mộc 45--Né Đòn 24--STCM 4%--PCM 4% **NM chiến**

Từ pp 4 trở lên thì mới bắt đầu làm pp , chứ pp 3 ko ăn thua gì đâu