Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: skill 110 Tiêu Dao

Mặc định skill 110 Tiêu Dao

Tình hình là skil 110 các phái ra rồi, các phái bàn luận rất sôi nổi vào box tiêu dao chả thấy bàn luận j về skil 110 cả nhỉ hay là tuyệt chủng tiêu dao thật rồi sao? bác nào tâm huyết với tiêu dao cho cái cảm nhận về skill 110 đi

Mặc định Re: skill 110 Tiêu Dao

TD skill 10x phế , 11x ăn theo 10x lên phế theo . khỏi bàn luận gì cho mệt .

Quote Nguyên văn bởi dame Xem bài viết
    TD skill 10x phế , 11x ăn theo 10x lên phế theo . khỏi bàn luận gì cho mệt .
    Đã chơi lên 102 chưa có skill 110 chưa biết nhưng skill 100 thì xin lỗi chứ: chỉ có người chơi phế chứ k có phái nào phế cả
    ♥TiêuLong sv định hải --- mời bạn vào mượn acc = công lực solo xem ai phế
    gạch đá nhận hết

T cấp 127 CL 530. có kill 110 rồi giờ gặp CL khoảng 420 đến 450 ( trừ khắc hệ ) 1 bùa là chết ngay không kịp chạy.
    PS: Chí mạng điểm của tôi hơn 800, chí mạng % là 272.
    Tiêu dao đâu có yếu quan trọng là biết pk

Quote Nguyên văn bởi Mài Đao Xem bài viết
    T cấp 127 CL 530. có kill 110 rồi giờ gặp CL khoảng 420 đến 450 ( trừ khắc hệ ) 1 bùa là chết ngay không kịp chạy.
    PS: Chí mạng điểm của tôi hơn 800, chí mạng % là 272.
    Tiêu dao đâu có yếu quan trọng là biết pk
    110 TD nổ dam to không bác,mình thì dán 100 xong quăng kéo,nó về bên mình cái là ăn 1 lố dam rồi,mà CL thấp nên không biết TD CL cao dam ra sao:/

T cấp 129 Cong luc 535 ( top 45 công lực ) - solo vs các phái ngang công kể cả TV vs TL thi vẫn ăn rất bt chỉ ngại mỗi NM ( vì NM dinh bùa no đứng im luôn nen bó tay ) ! Từ khi co skil 110 thi danh NM rat suong vi quăn bùa se mất 1 lượng dame khá lơn + ăn cấp skil thuẩn của nó nữa nên khá ok ! Ctruong thi thuog top 4-5 ! Ctruong lien sv thi 10 tran top 1 het 8 trận To choi bên trường hải tên : -Bố.Của.Bạn- ! ai cần gi lien hệ vi 1 TD ko hề phế nhé

Ai có bí kíp mới chưa,không biết max giảm giãn cách kéo còn bn :U

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Ai có bí kíp mới chưa,không biết max giảm giãn cách kéo còn bn :U
    Giảm 3s, còn 7s
    Cái vụ buff 110 mà đc thuẫn của NM như bạn Con Heo nói thì chưa bao giờ tui buff đc nhé! chỉ buff đc cái miễn giảm hiệu ứng của NM thôi ( k nhớ tên chiêu )
    TD mới cấp 116 thôi, công lực cũng 413
    solo với NM thì thua 90%, đánh hết thuẫn thì mình cũng hết chiêu
    đánh với TL thì chẳng dám xài chiêu , như kiểu k dám tự sát ấy
    sướng nhất solo với đường môn, buff đc chiêu 100 vào đường môn vui phết ( vì chúng nó khinh TD, với lại chúng nó quen tay chạy nhảy lunh tung )

Bi tich mới co 2 loại : 1 loại la ho tro Bắc minh than cong : maxx thi giam thoi gian hoi skil 35s - nổ khiên dame to x0,5 lần
    1 loại Cửu chuyển ( skill kéo ) : con 7s va dame cung tang 0,5 lần
    Minh da test thử dung 2 bí tịch 1 lúc và đã thanh công chỉ hoi vất vả 1 tí : la khi cac bạn dung bi tich Bắc minh khiên xong tháo ra thay vao skill Cưu chuyển thi dame nổ khiên vẫn dc + 0,5 lần ! cái này hơi bật tien vi thay ra thay vô nhưng dame to hơn rất nhìu ! đó la kinh nghiem truyen cho các bạn Tieu dao dùng mọi thủ đoạn để ko thể thua thọt vs các phái khác Td forever

mấy bác cho hỏi e mới qua TD 126 515cl tăng tiềm năng như nào nhỉ