Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Re: Hôm nay e tý bị lừa :cry: các bác đọc mà cẩn thận nhé

Tình hình là e mún mua vàng tại sv cửu giang. hum nay có thằng số 01657993032 gọi đến bảo bán 1v=200k (rẻ quá trời lun ). Nó ở HN tên Sơn nó bảo e đến gặp thằng bạn nó tên Ngọc tại Q Bình thạnh tp HCM để gd. Thấy thế e đến lun nó còn dặn nhiều lần là không đc cho bạn nó biết là gd tiền game( tại bạn nó k thích),và khi đưa tiền cho bạn nó xong là dẫn vào quán net để gd( nó còn bảo là vào quán net phải ngồi xa bạn nó ra ). Thế là e đến gặp thằng bạn nó( thưc ra k phải bạn nó), e gặp thằng Ngọc đó nc 1 lúc thì thằng Ngọc nó phát hiện ra sự việc. Ra là nó mua cái nhẫn VL2 của Ngọc rồi bảo e đến giao tiền cho Ngọc rồi Ngọc gd nhẫn cho nó . Thế là em mới biết mình bị lừa thực ra là e đã đọc qua 2 pic của 2 bác ở dưới về việc giống ntn rồi mà lúc đó e cũng k để ý cho lắm. May sao hum nay ra gặp bác Ngọc cũng khá tốt k thì ăn đủ. Các bác chú ý cẩn thận chỉ nên gd trực tiếp vs ng bán đê tránh bị lừa.
    Ps: Bác Sơn có zô đọc đc thì đừng buồn nhé, xh vẫn còn nhiều ng tốt chứ k phải chỉ toàn chó như bác đâu

Mua vàng tại sv cửu giang ai bán sms vào số 01635211839 để thương lượng giá cả. e chỉ gd trực típ thui nhé

Quên e mua ở Bình Dương hoặc tp HCM nhé
    Lần sửa cuối bởi quangvinh252; 12-06-2014 lúc 08:48 PM

Chúc mừng bác học được kinh nghiệm mà không mất tiền bọn chó vẫn chỉ là chó thôi, số này cũng từng alo mình hỏi mua vàng rồi còn hỏi vòng vòng acc lv 1 cầm được vàng không là biết thông mình rồi chắc nó mới từ VL 2 nhảy sang còn khá ngu

Tụi này vậy còn đỡ , bữa mình mua vàng , GD xong tụi nó đt len DUO khóa acc mình kêu hack, haiz vl mình vào lịch sử nạp thẻ print ra show cho DUO(chắc nạp tàm gần 2m) kèm theo vài cái tin nhắn 2 ngày sau mình được thả ra dĩ nhiên là số vàng vẫn còn nguyên vẹn.
    Chỉ là quá ức chế với cái bon vừa đói vừa rách , chấp nhận bán danh dự minh với 500k thật quá rẻ.
    Không biết từ khi nào danh dự lại rẻ mạt như thế.

cac bác đã ăn thua gì, vụ đó em gặp nhiều rồi, có lần có thằng lấy em cái thẻ 50k xong nó nói cảm ơn bạn đã bị lừa, em chỉ nói 50k mua cái danh dự của bạn quá là rẻ so với mình.hihih

các bác ở đây bác nào nam giang lên tiếng cái nhỉ
    Lần sửa cuối bởi Tân Nhân Vương; 13-06-2014 lúc 08:39 AM

Chúc mừng bạn

Có nhiều thằng ngu bày đặt đi lừa người lắm. Trường hợp này mình gặp rồi.

Gửi từ C6603 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk