Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Liệu cái bang có quá yếu ???

Câu hỏi muôn thủa mà ai cũng suy nghĩ
    Mình đang chơi 1 acc CB lv70 ở sever Cửu Giang mà đi chiến trườn ăn mạng quá kém bị chết liên tục, kháng long thì dame toàn 350 hay 390 chán hết cả người
    AE vào cho chút ý kiến về CB vơi
    P/s: Nản quá nản quá

Mặc định Re: Liệu cái bang có quá yếu ???

Quote Nguyên văn bởi Cần Là Cuốn Xem bài viết
    Câu hỏi muôn thủa mà ai cũng suy nghĩ
    Mình đang chơi 1 acc CB lv70 ở sever Cửu Giang mà đi chiến trườn ăn mạng quá kém bị chết liên tục, kháng long thì dame toàn 350 hay 390 chán hết cả người
    AE vào cho chút ý kiến về CB vơi
    P/s: Nản quá nản quá
    chan qua la acc cua ban do qua yeu nen moi bi chet lien tuc do thoi. Ban phai dap do nhieu vao thi moi manh duoc/ ban nhe....
    Lần sửa cuối bởi thanh_tu; 14-06-2014 lúc 08:23 AM

nhà nhà 80 hết r mà bác mới 70 thì yếu là phải rồi

lý do CB yếu là di tốc và công tốc quá chậm mà nên khó có thể áp sát đối phương , chiêu lhlt của CB quá dễ thoát các phái khác nó bay cái vèo là ra thật sự thì nói mình cũng k hài lòng lắm vs CB

Cái bang yếu ở chỗ là skill của cái bang là 15 rồng là hệ rộng mà nó cũng được bù lại nhờ sồng xuyên qua thì sát thương càng cao
    Khi Đi săn boss hay TVP, BC, ... rồng phụt áp sát là mạnh nhất
    khi đi chiến trường cái bang ăn rùa nhiều nhất

Mình cũng chơi CB sv Tung Sơn thấy cũng không đến nỗi phế đâu ( chỉ nạp 50k) vào Ct lựa chỗ nào đông dông thì quạt + nhảy nhót lung tung

Ặc. Cửu Giang Lên 9x hết rồi. Toàn Ngạo Thế. Bang Sài Gòn , Kỳ Tích,Thiên Sứ với HENIKEN nó toàn nạp đồ khủng quá. Bang mình là Hoàng.Đế nhờ ăn hên của Bang Huynh.Đệ một cái Lãnh Thổ ko thì Thì ngồi nhìn bọn top chiếm toàn bản đồ.
    CB ở Cửu Giang là đông nhất, mà hình như tất cả sever, sv nào cũng đông chứ ko chỉ là một sv mình. Mình lên 9x tính điổ qua CB mà ko có LT khảm vì giờ LT đang cạn kiệt. Đợt mở máy chủ mới nó bán quá trời LT thì ko mua. Giờ ngồi săn từng viên nãn. Đang ĐM mà ko có viên LT ĐƯờng Mình với lại VK, nếu kos ta cũng chuyển CB cho khỏe. CB Dame rộng, thêm cái "lực hấp dẫn" của cái Skill quăng hố của CB nữa nên mình ĐM tạch trước. Giờ chuyển ĐHĐ chơi đi CT thấy ok hơn vì ko phải sợ CB nữa rồi. kakaka