Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Kết quả event Ô Chữ Thần Bí

Đã có kết quả rồi đây :
    Đáp án đợt 1 :

Đáp án đợt 2 :

Đáp án đợt 3 :

Chúc mừng những bạn có tên sau đã trúng thưởng. Ở đợt 1 bạn có câu trả lời nhanh và chính xác nhất lại rơi vào vị trí #13 nên vị trí #5 và #10 sẽ thành #25 và #30 ( các vị trí khác vẫn giữ nguyên ).
    Nhưng do vị trí #30 trở đi không có bạn nào có đáp án đúng nên giải sẽ bỏ trống.
    Code của các bạn sẽ được gửi qua tin nhắn diễn đàn.

Mặc định Re: Kết quả event Ô Chữ Thần Bí

cho hỏi là có sự công bằng ở đây ko. Bạn đã làm tròn trách nhiệm của mình chưa. b nói là đợt 1 #30 trở đi không có ai đoán trúng nữa. Tôi không tin, vì tôi gửi bài lúc 11h-12h trưa ngày mùng 11/06, bài tôi gửi trùng đáp án với kết quả ở trên. Vậy xin hỏi tại sao tôi ko trúng giải.
    Khi biết có event lúc ~11h trưa 11/06, chiều hôm đấy tôi đi làm về lúc 16h10 tôi đã làm bài dự thi, và tất nhiên là đáp án cũng trùng khớp với kết quả. Xin hỏi lý do ko trúng giải

Quote Nguyên văn bởi LinhSann Xem bài viết
    cho hỏi là có sự công bằng ở đây ko. Bạn đã làm tròn trách nhiệm của mình chưa. b nói là đợt 1 #30 trở đi không có ai đoán trúng nữa. Tôi không tin, vì tôi gửi bài lúc 11h-12h trưa ngày mùng 11/06, bài tôi gửi trùng đáp án với kết quả ở trên. Vậy xin hỏi tại sao tôi ko trúng giải.
    Khi biết có event lúc ~11h trưa 11/06, chiều hôm đấy tôi đi làm về lúc 16h10 tôi đã làm bài dự thi, và tất nhiên là đáp án cũng trùng khớp với kết quả. Xin hỏi lý do ko trúng giải
    Chào bạn, đây là hình ảnh đáp án của bạn : Chỉ trùng khớp mỗi dãy Hạnh Vân Thảo thôi. Và đáp án yêu cầu đúng 5 dãy chữ.

cho mình hỏi vì sao đề bài đợt 3 và đáp án của admin không giống nhau thế...đợt 2 mình cũng trùng 5 đáp án mà ad

Quote Nguyên văn bởi ricky dang Xem bài viết
    cho mình hỏi vì sao đề bài đợt 3 và đáp án của admin không giống nhau thế...đợt 2 mình cũng trùng 5 đáp án mà ad
    Đáp án của bạn chính xác nhưng rất tiếc nó không rơi vào các mốc giải thưởng ở nội dung giải thưởng mà event đưa ra