Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Thumbs up em mới qua TD các bác chỉ giúp e cách tăng tiềm năng cho hiệu quả nhất vs

e lv 116 điểm tiềm năng là 1150 các bác chỉ giúp e cách tăng tiềm năng + pk sao cho hiệu quả với ^^
    tks các bác nhiều ^^

Mặc định Re: em mới qua TD các bác chỉ giúp e cách tăng tiềm năng cho hiệu quả nhất vs

như mình đánh . tăng max sức , 250-300 thân , còn lại thể .

Mặc định Re: em mới qua TD các bác chỉ giúp e cách tăng tiềm năng cho hiệu quả nhất vs

tks bác ^^....e mới qua nên pk chưa vững tay lắm...bác chỉ e cách pk cho hiệu quả đc k

PK thì mỗi người 1 kiểu , nhất là TD này độ khó PK là nhất game , cái này phải tự tìm hiểu thôi

Quote Nguyên văn bởi Hận Tỳnh Em hp Xem bài viết
    e lv 116 điểm tiềm năng là 1150 các bác chỉ giúp e cách tăng tiềm năng + pk sao cho hiệu quả với ^^
    tks các bác nhiều ^^
    Tôi mới chơi lên lv 102 thôi nhưng cũng xin chia sẻ cách tăng điểm của tôi!
    max sức + 100 thể còn lại vào thân. TD mà combo miss thì chẳng đánh đc ai. bản thân TD chí mạng dame to.
    Còn pk thì solo k nói rõ đc vì mỗi người mỗi cách ( đối thủ k phải 1 người mà )
    Chiến trường thì chỗ nào đông thì phi combo vào, xong khinh công bay ra. Chạy loanh quanh hồi skill! ( nên đánh vào các đối tượng bắn xa và đang đứng yên, chứ đang di chuyển thì chắc chắn miss )
    Chơi TD từ đầu nhưng mới chơi đc 3 tháng ( k xin gạch đá nhé )

Tốt nhất là max Sức trước ( Theo đườg Dame) sau đó thì cộng thân khoảng 200 đến 300 điểm ( có cộng hơn thì chính xác vào chí mạng cũng k tăng thêm mấy) . CÒn đâu là vào Thể chất ( Để ý chiêu bài sơn đáo hải) pk mà máu tụt tốt nhất là chạy vì tụt máu tụt cả dame

Theo minh max Sức - 250 thể - con lai vo thân ! TD đanh vs nhưng người cong lực cao hơn thương bị Hóa giải rất nhìu ! Nên mình mang ff + Pet + Ngoc Trang suc ( Tong cong la 26% phản dame ) Cảm thấy rất trâu va vững tay CT minh toàn 3 >> Các bạn thử xem ! TD cũng ko phế lắm đâu

mình cấp 111 mình tăng max sức 300 thân còn lại thể ngọc mình cùi nhưng như vậy cũng được 93.30% chính xác đánh cũng ổn lắm

Quote Nguyên văn bởi Hận Tỳnh Em hp Xem bài viết
    tks các bác nhiều ^^
    Mình cũng ko dzám chỉ giáo gi nhiều nhưng theo KN của mình thì tiềm năng có 2 hướng cho bạn chọn:
    Max sức + Max thể: dame to nhưng 9 xác và chí mạng thấp
    Max sức + Thận: dame cũng to nhưng thua đường trên 1 xíu cỡ 100 hay 200 dame ah, bù lại có chí mạng và crit tốt (đi đường này thì nên nâng thêm 1 miếng thể chất, tùy vào đồ đạc và cảm nhận của mỗi người)

Về combat thì như sau: Bắc minh ( nếu chiến trường thì kiếm chỗ nào CB quạt rồng rồi chạy vô lượn làm sao ra khiên vàng rồi lui về hậu cung để thực hiện combo: TCU (lướt) + Độc dưới chân (srr lâu quá ko chơi ko nhớ tên) + và chiu kéo về , lúc này thì khiên cũng đã nổ rồi nên bạn sẽ bật chiêu Tiểu vô tướng công lên mà đi ra thôi ( cũng ngay lúc bật Tiểu vo TC thì bạn cũng đã có ít nhất là 4 cục Kim Phong Ngọc lộ rồi, nó tăng kháng và máu cực đại nên bạn ko phải lo). Vì tính chất của chiến trường xảy ra khá nhanh nên đợi bạn hồi bộ combo này thôi cũng muốn gần hết time (đây chính là điểm mấu chốt của TD delay skill chậm, chứ ko phải vì TD phế vì skill ko ngon, nó bị phế là do skill delay quá lâu so với quy định thôi). Chúc bạn sớm tìm ra con đường của TD nhé.

cho em hỏi mấy bác là em thấy mấy bác cứ nói max sức max thân gì gì đó vậy max là bao nhiêu điểm vậy . em đang cấp 102