Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Cần giúp đỡ .....

mình mới chơi tiêu dao cái skill lv 75 Bắc minh thần công mình bật lúc nó nổ dame lúc nó ko Mọi người giúp mình cách canh chính xác dc ko ^^ tks nhé.

Mặc định Re: Cần giúp đỡ .....

cái BMTC ấy , nó nổ khi khiên vỡ . mà khiên vỡ khi chịu tối da 5 lần bị địch công kích , mỗi lần bị công kích sẽ giảm 1 tầng , khi giảm 5 tầng--> khiên vỡ --> nó sẽ nổ . hơi khó căn chính xác lắm đó bạn

Quote Nguyên văn bởi Ngamybuff Xem bài viết
    mình mới chơi tiêu dao cái skill lv 75 Bắc minh thần công mình bật lúc nó nổ dame lúc nó ko Mọi người giúp mình cách canh chính xác dc ko ^^ tks nhé.
    Bạn đi chiến trường k nhất thiết phải đợi nó nổ đâu.
    Để căn chiêu đó thì bạn thử buff, chạy rìa rìa hứng dame bao giờ nó chuyển từ màu xanh sang màu vàng nhạt là chuẩn bị nổ ( nghĩa là dính 1 dame địch đánh vào nữa là nó nổ)
    Muốn combo mà vừa đúng lúc nó nổ thì bạn chịu khó hứng 1 ít dame đến khi nó chuyển màu vàng ( 1 ít thôi k chết mẹ trước ) sau đó lùi ra ngoài tầm đánh của địch rồi khinh công 1 lần vào áp sát và combo địch thôi ( địch đánh lại thì khiên nổ cùng combo, địch chết hoặc chạy thì khiên k kịp nổ )

Cấp 75 thật sự TD phế lắm, Chơi phái nào lên 100 rồi chuyển phụ tu sang. TD từ 100 đổ lên mới khỏe được