Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Ko nên bỏ cuộc khi chơi THIẾU LÂM

là 1 dân dame mê TL đối với tất cả game có tl là mình chơi - sau thời gian trải nghiệm TL mình có 1 vài nhận xét và góp ý nếu như ko TL sẽ tuyệt chủng
    1 . TL ko phải phái của solo ko lo chuyện riêng - TL là phái của đại sự thích hợp những trận đáng lớn như CT - boss cao thủ - TDLT , do đó bạn nào tâm huyết TL dừng nói nản TL khi đánh ko lại thằng này thằng kia dù thua CL mình
    2 . TL gần như là xe ben trong 10 phái đc xếp đứng chung hàng zới HS , TV - thường là phái xong pha nên tỉ lệ chết rất cao - do đó đừng nghỉ sao yếu thế chết nhiều thế mà nản - dù chết thì cũng có đứa đi theo
    3 . TL là trùm cận chiến ngang CL thì HS.TV.TD.CL gần như ko có cơ hội đoạt mạng
    4 . TL ko muốn đánh hay muốn giử mạng thì đố có phải nào giữ chân đc ngoại trừ bạn gặp CL cao hơn bạn rất nhiều
    5 . game hơi ưu tú cho ĐM nên có nhìu bạn rất nản khi chơi TL - nhưng bạn nên nhớ HS cũng rất đông nên đất sống của TL ko phải là hết
    6 . Tl là phái pk ko phải phái đame boss đame quái nên ai muốn đame thì đừng nên chơi Tl nên wa ĐM CB là ok

ĐÂY LÀ Ý KIẾN CỦA MÌNH MONG CÁC BẠN ĐỪNG NẢN - CÒN VỀ CHIÊU VÀ BÙA MÌNH KO BÌNH LUẬN VÌ CÓ 1 SỐ BẠN ĐÃ NÓI
    Lần sửa cuối bởi xSiMon; 23-06-2014 lúc 08:29 AM

Mặc định Re: Ko nên bỏ cuộc khi chơi THIẾU LÂM

Mình nghĩ TL hay mà. TL Biến Thái vào CT ko đứng top được nhưng vẫn gọi là đủ xài
    TL dame rộng, có chiêu hút rộng. Phản dame. 3 cái hết combo thể nào cũng một đám đi nhà thương.
    Mình ĐM mà đi CT gặp TL là xin lỗi mình chạy trước cho chắc ăn. Máu yếu quá ko trụ nổi. Bắn tỉa ở xa từ đất liền ra biển đông mà vẫn mất cả chục bình máu. Không hiểu do phản dame cao hay CL mình mạnh nhể???

Kinh nghiệm cá nhân mình chơi TL để nhưng ai mới chơi củng cố thêm niềm tin vào TL. TL tăng MAX KHI . vi't thể lực lên tầm 22k. con đâu thân pháp. vì sao mình nói tăng máu nhiều vậy : 1 là TL công tốc chậm,dame bé. Kết thúc tôt khi dùng skill hút chuẩn ( hút được càng nhiều địch càng tốt) + các skill combo hồi phục. Còn chưa đủ combo thì kết thúc được do may mắn + phản đòn mạnh ( đối thủ đứng gần + dame vào mình) . Lấy máu bản thân đổi mạng kẻ địch nên khi đánh hỗn chiến rất cần nhiều SL để tồn tại và ăn mạng. TL hầu hết phái gườm khi áp sát vì áp sát TL rất dễ chết đột tử. Khi PK TL nên chọn 3 đối thủ trở nên đứng gần gần nhau để hút. Đánh đơn lẻ sẽ cho hiệu quả rất thấp

vậy TL có cần tăng 9 xác cao ko vậy , mình chơi tl phòng cụ ko ép kháng hỏa hay khác các hệ chủ yếu lấy dam của đối phương để ăn phản dam nhiều khi gặp hệ hỏa dia là quá cao nhưng ép vào lại phí lỗ ép sl+ kháng tính lẫn chính xác , mình thử cách biến thái max khí và máu + đồ lên tầm 25k chính xác 1k4 thấy đánh yếu quá miss kill nhiều nhất là HS có kill 100