Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Exclamation Lỗi nạp thẻ ngày vàng 27/06/2014

Trang chủ thông báo nạp thẻ ngày vàng 27/06/2014 được 2 đồng đội 4 sao ngẫu nhiên nhưng nạp xong đến Lễ Quan nhận chỉ được 1 con. Yêu cầu ADM fix ngay và bồi thường

Mặc định Re: Lỗi nạp thẻ ngày vàng 27/06/2014

Chào bạn!
    Trường hợp này bạn vui lòng đăng nhập vào Trang Hỗ Trợ gửi yêu cầu lỗi gặp phải để BQT có thể dễ dàng kiểm tra và hỗ trợ lại cho bạn nhé!
    Thân!

Lỗi nhé ăn chặn của ng ta 1 con đồng đội 4*
    Định kéo lên chụp ảnh nhưng mà chát hỏi chúng nó nhiều quá mất dòng chữ đỏ rồi

Mình nhận được thẻ đồng đội đền bù rồi, nhưng mình theo sức mạnh. Trong khi 2 con đồng đội đều là Thể Chất - Nguyên Khí - Thân pháp thì dùng sao được Để ngắm cho đẹp à T___T Đáng lẽ ra 2 thẻ đồng đội, thuộc tính cơ bản thì phải khác nhau chứ Để cho phái nào cũng có thể dùng được

Mình cũng chỉ nhận được 1 con đồng đội thôi GM ơi, mình gửi hỗ trợ rồi mà đó, GM xem dùm mình nha, cám ơn nhiều nhiều.

Mong BQT xem xét lại cái vụ thẻ đồng đội nhé, mình cũng chỉ nhận được duy nhất có 1 thẻ đồng đội thôi, trong khi trên web lại ghi là 2...BQT tìm cách khắc phục để ae chơi được vui vẻ nhé...TKS

Mình đã nhận được 1 con đồng đội 4 sao nữa từ thư của BQT. Cám ơn BQT nhiều.

BQT làm việc rất chuyên nghiệp và nhanh chóng. Vấn đề đã được giải quyết. Chân thành cám ơn. Xin phép close topic