Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Hướng dẫn fix lỗi Has Stop Working ở win 7 khi chơi Ngạo Kiếm Vô Song

Nếu bạn bị lỗi Has Stop Working như trong ảnh:

Bạn thử làm theo các sau nhé

Chỉ áp dụng trên win 7 nha, các win khác mình ko xài nên ko rõ.

Bước 1 : Chuột phải lên Computer chọn Properties

Bước 2 : Bạn chọn tab Advanced system settings

Bước 3 : Bạn chọn tab Advanced , phần Performance chọn Settings...

Bước 4 : Ở tab Data Execution Prevention , bạn bấm vào nút Add....

Bước 5 : Mở thư mục chứa game Ngạo Kiếm Vô Song, nhấp đôi chuột trái vào biểu tượng Ngạo Kiếm Vô Song

Bước 6 : Stick vào ô chữ Ngạo Kiếm Vô Song rồi bấm Ok

Có gì mọi người góp ý thêm với mình nha.
    Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp - Ngạo Kiếm Vô Song

Trang chủ: http://nkvs.vn/

Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song

Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Mặc định Re: Hướng dẫn fix lỗi Has Stop Working ở win 7 khi chơi Ngạo Kiếm Vô Song

Không được admin ơi, mình đang xài win8.1 64bit, làm như bạn cũng bị lỗi clienx86.exe has stopped working hoài à. Mà vô phần chọn tên Ngạo Kiếm Vô Song trong folder game cũng không có file tên NKVS, chỉ có Clientx86 thôi.

Mặc định Re: Hướng dẫn fix lỗi Has Stop Working ở win 7 khi chơi Ngạo Kiếm Vô Song

minh cung gap truong hop tuong tu nhu the... co cach nao khac de cai game tren win 8 ma khac phuc loi has stop working khong ad chi voi nhe

Quote Nguyên văn bởi Cherry Xem bài viết
    minh cung gap truong hop tuong tu nhu the... co cach nao khac de cai game tren win 8 ma khac phuc loi has stop working khong ad chi voi nhe
    Rồi 2 đứa nắm tay đi chơi luôn, kì vậy không biết, bạn biết game nào hay nhiều người chơi, đồ họa đẹp không chỉ mình chơi với.

Quote Nguyên văn bởi Dương Huy Xem bài viết
    Không được admin ơi, mình đang xài win8.1 64bit, làm như bạn cũng bị lỗi clienx86.exe has stopped working hoài à. Mà vô phần chọn tên Ngạo Kiếm Vô Song trong folder game cũng không có file tên NKVS, chỉ có Clientx86 thôi.
    mình cũng xài win 8.1 64bit, cũng gặp tình trạng như bạn nè, mong đc giúp đỡ, cài hoài ko chơi được, nản

mong AD giúp em cũng như mọi người bị lỗi này , em dùng win 7 và làm theo AD cũng không tìm thấy file Ngạo KIếm Vô Song chỉ có file Clientx86 . thank AD

Mình win 8 64 cung bị nhu vậy ai giup với

mình cũng win 8 cũng bị lỗi thế đã làm theo các cách ad hỗ trợ mà vẫn không đc. tắt chương trình diệt vỉut + tường lửa mà vẫn không được ad ơi

minh cung bi y nhu zay do
    hom wa van choi duoc.bua nay cap nhat lai la bi z luon

[QUOTE=SiĐa Trời Cứu;1579129]mong AD giúp em cũng như mọi người bị lỗi này , em dùng win 7 và làm theo AD cũng không tìm thấy file Ngạo KIếm Vô Song chỉ có file Clientx86 . thank AD
    mình thử cũng làm như vậy nhưng ko dc ad ơi
    Lần sửa cuối bởi Yuuko; 01-09-2015 lúc 08:07 PM