Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Question Thắc mắc về skill Phật Quang Phổ Chiếu

như tiêu đề đã nói..mình thật sự ko biết NM chiến cần skill đó hay ko? mong mn giúp mình ^^ tks

Mặc định Re: Thắc mắc về skill Phật Quang Phổ Chiếu

Sặc sao lại không hay hả c hồi sinh người chết giúp team đánh nhau ai chết thì sống lại vv...

skil đó up ít exp lắm nên cứ max vào + hs cho ngta nữa

Không có chiêu này thì chắc là NM thất nghiệp mất, hết việc làm.... NM đánh kill không có Bạo kick lớn, đánh cũng chậm nữa, với lại đi cùng đồng đội thì chỉ buff với hs là được rồi. Mỗi tội đi TVP ko được hs, haizzz, Vô dụng luôn rồi.
    Mà chiêu Phật Quang Chiếu Phổ là chiêu Gia Truyền của NM mà. Các game khác nm cũng phải hồi sinh mà. Tốt nhất là cho skil tự động nhận thấy người vị tạch hồi sinh tự động luôn cho nhanh. Vì không có NM đi BC đành lập acc phụ tự động theo đấu mà đánh thui

Admin Ơi bây giờ mình muốn chơi Nga my chiến thì + điểm như thế nào ạ. mong Admin chỉ dùm e với

Quote Nguyên văn bởi Phượng Chíp Xem bài viết
    Admin Ơi bây giờ mình muốn chơi Nga my chiến thì + điểm như thế nào ạ. mong Admin chỉ dùm e với
    Có mấy topic hướng dẫn về cách cộng điểm NM rồi mà, bn thử tìm trong mục Nga Mi xem
    Lần sửa cuối bởi Vũ Khuynh Thành; 05-07-2014 lúc 02:08 AM
    Niên Niên Tuế Tuế Hoa Tương Tư
    Tuế Tuế Niên Niên Nhân Bất Đồng...

白狐 - 泰燊 ...

Quote Nguyên văn bởi Bugatti1997 Xem bài viết
    như tiêu đề đã nói..mình thật sự ko biết NM chiến cần skill đó hay ko? mong mn giúp mình ^^ tks
    skill hồi sinh rất cần để hồi sinh mấy chú yếu sinh lý mà vừa hs xong delay gần 45s , bọn pt cứ hồi hs hs ,.... đôi khi dễ gây ức chế