Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Vấn đề về kỵ hệ của vđ

ức chế lắm mới lên đây hỏi ae kỵ hệ là gì ?
    chuyện là vầy , đi ct gặp con đhđ bằng cấp 119 ỷ thiên mình cũng vậy còn cl chắc cũng hơn mình ko bao nhiêu.công mình 362.
    vậy mà 2 thằng đứng bấm F tự đánh mình chết .
    5 lần như vậy may thì ăn được nó 2 lần .kill 110 chúng nó mới chết còn ko thì ko thể nào chết được nó.
    cảm thấy kill 110 của vd xuất quá chậm trong lúc xuất kill là bị chết rồi .
    thử hỏi kỵ hệ mà ntn thì vđ chúng ta yế như thế nào . mong nph fix lại cho phái vđ của NKVS để ae có tâm huyết .

Mặc định Re: Vấn đề về kỵ hệ của vđ

thôi đừng có nói nữa, chả ai quan tâm đâu, bao nhiêu topic đã dc lập mà chả dc gì, VD vẫn yếu thế. ngồi phân tích ra thì suy cho cùng thì VD thua toàn diện trước HS và TD, còn các phái kỵ hệ mình như NM và DHD thì nó áp đảo mình như ko vậy. cái số VD nó khổ thế đó

Solo chưa thua đào hoa đảo và nga my hơn tầm 20 công lực bao giờ, thậm chí còn chấp cho nó đứng đánh, còn hoa sơn với tiêu dao thì thật sự ko có gì để nói
    Các bác chơi võ đang mà kêu vậy thì cũng chịu, từ khi lên 8x mình thấy võ đang rất khủng solo ko thua phái nào trừ khắc hệ, lên 110 thì ôi thôi đường môn ngang công lực cứ gọi là 1 hit, chả hiểu mấy bác chơi kiểu gì.

nạp cũng khá rồi mà thua mấy thằng nạp ít .chủ yếu thấy vd đẹp với là 1 trong những chính phái của võ lâm nên chơi chứ thấy vd quá yếu .còn mấy bác kêu vd ko yếu chác chỉ có mấy đại gia chơi vd nên mới nói vậy .sv tuyết sơn giờ thấy mấy võ thánh vd nên cũng nhiều người chuyển qua vd ăn theo . chứ thực sự ko có mấy đại gia đó chắc chỉ có mình mình chơi vd .

như SV Tam SƠn của em chẳng hạn, ra đường thì ko gặp HS thì toàn thấy DM với CB, mấy phái còn lại thì hiếm như vàng với cát. mà đánh với bọn nó thì toàn né với hóa giải, VD thì máu đã ít còn chả có gì hỗ trợ, haizzz.... yếu còn thiếu nữa