Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Ai pk pro chỉ zới

Mặc định Ai pk pro chỉ zới

Mình chơi CL 8x solo zới HS thì nó cứ chạy hok, mình tàn hình + ngự lôi chú rùi đập nó sắp die thì nó chạy bắt hok kịp chẳng thể nó giết đc, còn solo zới vđ nó cứ phản dame rùi chạy. Ai chỉ giáo pk sao kill nó hok chạy đc hok, dùng phản nghi nó cũng chạy kịp =.=

Mặc định Re: Ai pk pro chỉ zới

Trên chiến trường không chết tức là đã chiến thắng rồi, nó chạy tức bạn còn sống, nên trân trọng điều ấy

vấn đề của bác slo hay là đi ct

Đánh lộn ức chế nhất là đánh nó gần chết thì nó chạy. Vì thế bạn phải xây dựng nhân vật có khả năng dứt điểm tốt. Đặc biệt là côn luân. Côn Luân bạn nên tăng % sát thương chí mạng lên cao nhất có thể. Ví dụ cục cố lỗi tăng 170 công kích thổ. chiêu lực tay của mình là phát huy 50% công cơ bản nên thêm công dc khoảng 90 điểm lực tay. 90 điểm này x với ( %stcm - % phòng chí mạng của đối phương) thì cao lắm cũng 250 điểm. Còn bạn thay bằng cục đại mình vương có 50 công cơ bản và 8% stcm. 8%x lực tay khoảng trên 5k ( đã tàng hình) thì dc 400 điểm. Tổng cộng là 450 điểm. Nên dùng phụ ma vũ khí là % stcm luôn. có nhiều %stcm tống vào hết. Vì nó sẽ lên dame rất khủng. Lúc này khi đánh nhau sẽ dễ dàng kết thúc đối phương ko cho nó chạy. %stcm cao sẽ tăng khả năng dựt dame, làm đối phương ko kịp bơm máu. Đặc biệt 1 hit của CL là x2 dame nên chỉ cần dựt chí mạng 2 cái là đối phương đột tử. Đánh CL là ko để đối phương có tg bơm máu. Có bơm máu cũng ko dc. Mình chơi server lâu đời nhất nên mình build lên dc 294% stcm và sẽ còn lên nữa vì mình chưa max hết.
    Một lưu ý nữa là trong giao diện võ công của côn luân có câu thơ: Đạp tuyết vô ngấu, lôi đình vạn quân. Đủ thấy %stcm quan trọng thế nào đối với côn luân.

Cho mình hỏi là CL mình cần STCM% hay là CM thôi vậy Mới bem 1 cái cho nó lên dĩa vậy ??????????????