Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: Lỗi mỗi lần đăng nhập lại mất hết cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto!

Quote Nguyên văn bởi Hoàng_Huy Xem bài viết
    Từ ngay bản cập nhật ngày 12/7 mỗi lần mình đăng nhập đều phải thiết lập lại cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto, như thế quá bất tiện khi hành tẩu mong adm xem xét và fix lỗi sớm nhất!
    Thân!
    nhặt đc cái rác cùi bắp nó cũng báo làm phiền khiếp

Mặc định Báo lỗi vui lòng điều chỉnh gấp

Tình hình la game thoát ra vào lại mất hết các kill để trên phím tắc vui lòng kiểm tra vì sự bất tiện này dùm game thủ tình trạng diễn ra đã 2 ngày nay

Mặc định Re: Lỗi mỗi lần đăng nhập lại mất hết cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto!

Mình cũng bị như mọi người vậy. Cứ login là phải cài đặt lại bảng kỹ năng rất khó chịu

Mặc định Lỗi Mất skill

Mình bị tình trạng khi out game vào lại bị mất bảng skill trên thanh EXP.
    Game nào mà chẳng có lỗi. Nhưng mong adm fix sớm dùm nhé. nhiều lúc bất tiện quá
    Thk Adm đọc tin

Mặc định Lỗi đăng nhập vào game về trạng thái chưa có gì

hiện tại tôi vào acc chơi cứ bị tình trạng mất hết các cài đặt của nhân vật như:
    Các kill ở bảng kill tay mất
    Các kill ở ban auto mất.....
    nói chung bị mất hết phải đặt lại nhưng khi đăng nhập tiếp theo lại bị tương tự như thế ADM xem lại là lỗi gì!!!!
    -Kiss- sever Đông Hải

Quote Nguyên văn bởi AlRChitecture Xem bài viết
    Mình cũng bị như mọi người vậy. Cứ login là phải cài đặt lại bảng kỹ năng rất khó chịu
    Chào bạn,
    Hiện nay, bộ phận kỹ thuật đang tích cực cố gắng kiểm tra và khắc phục lỗi trên.
    Bạn vui lòng chờ đợi thêm ít thời gian nữa nhé.
    Thân !

Chào tất cả các bạn!

Tình trạng mất kỹ năng tại các ô phím tắt và trong cài đặt auto đã được bộ phận kỹ thuật khắc phục thành công và triệt để.
    Nếu những bạn nào còn gặp vấn đề trên xin gửi yêu cầu hỗ trợ đến trang hỗ trợ để BQT có thể tiến hành kiểm tra, khắc phục trong thời gian nhanh nhất và chính xác hơn nhé.

Mình xin mạn phép được đóng TOPIC này tại đây

Chúc các bạn có được những giây phút thư giản thoải mái, vui vẻ và gặp nhiều may mắn
    Thân