Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Mặc định Lỗi mỗi lần đăng nhập lại mất hết cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto!

Từ ngay bản cập nhật ngày 12/7 mỗi lần mình đăng nhập đều phải thiết lập lại cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto, như thế quá bất tiện khi hành tẩu mong adm xem xét và fix lỗi sớm nhất!
    Thân!

Mặc định Lỗi ô kĩ năng bị reset mỗi khi vào game

Sau khi update phiên bản mới ngày 12/7
    Mỗi lần vào lại game là bị mất hết kĩ năng ở ô kĩ năng... lại phải lấy xuống và cài đặt lại rất mất thời gian
    Mong NPH fix lại lỗi này, để anh em khỏi mất thời gian cài đặt lại

Mặc định Vướng mắc sau khi tiến hành cập nhật bản nâng cấp ngày 12/7/2014

Ngày 12/7 mình nâng cấp phiên bản mới của NKVS, sau khi đăng nhập thì phát hiện có 1 vấn đề nhỏ là mỗi lần logout, login vào lại thì thanh phím số kĩ năng, vật phẩm đặt, phím chuột trái, chuột phải bị xóa trắng, phải đặt lại. Mặc dù lỗi ko ảnh hưởng nhiều nhưng rất khó chịu. Mong admin kiểm tra khắc phục

Mặc định Lỗi hay bị làm mới......

ở đây....cứ mỗi lần out game...là thanh skill+phím tắt...mất sạch=>phải sắp xếp lại>"<...=>mà ko phải chí mình mình bị...mong NPH xem lại giùm>"<

Mặc định lỗi phím tắt!!!!!!

khi mình out ra vào lại thì toàn bộ phím tắt mình hay bỏ skill vs đồ đều mất hết......ad coi sửa lại lỗi này dùm cái.....như thế bị mất công quá.......sever tịnh hải

Unhappy relog lại game mất hết cài đặt skill

mỗi lần mình relog vào game thì mất hết cài đặt skill , lại phải ngồi cài lại từ đầu cảm thấy rất bất tiện ai biết cách khắc phục chỉ dum

Mặc định giúp với

Hôm qua 12/7 sau khi đi vào đấu phái xong, mình đi làm nv thì thấy mấy dòng thông báo bị dính kg chạy. Mình đăng nhập lại thì những ô phím tắt đặt kỹ năng và vật phẩm bị trống hết, cả những kỹ năng ở phần auto cũng mất phải đặt lại.
    Bây giờ mỗi lần vào game đều như vậy, những acc khác thì kg sao.
    GM kiểm tra lại giúp em:
    ID: buontinh102
    Sv: Dương Châu- Tịnh Hải
    Thank!

Mặc định Lỗi đăng nhập làm mất hết hình ảnh phím tắt

Mình thoát ra vào lại là những gì mình thiết lập ở phím tắt đều mất hết......phải làm lại từ đầu rất là cực cộng....ad xem xét tình trạng này với(sv:tịnh hải)

Mặc định Lỗi cài đặt skill bị mất sau khi out hoặc đăng nhập lại ! cần fix ngay

Cần fix lại lỗi skill cài đặt , sau khi out ra hoặc đăng nhập lại mọi skill cài đặt đều bị mất , rất mất thời gian cài đặt lại , có khi còn không tự đánh đc . đề nghị fix gấp .

Mặc định Re: Lỗi cài đặt skill bị mất sau khi out hoặc đăng nhập lại ! cần fix ngay

Quote Nguyên văn bởi Nghịch Phá Thiên Xem bài viết
    Cần fix lại lỗi skill cài đặt , sau khi out ra hoặc đăng nhập lại mọi skill cài đặt đều bị mất , rất mất thời gian cài đặt lại , có khi còn không tự đánh đc . đề nghị fix gấp .
    Chào bạn!
    Rất cám ơn bạn đã cung cấp thông tin trên.
    Hiện nay, bộ phận kỹ thuật đang tích cực cố gắng kiểm tra và khắc phục lỗi trên.
    Bạn vui lòng chờ đợi thêm ít thời gian nữa nhé.
    Thân ái