Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: Phai Chang Hs bi fix ne' tranh'

Quote Nguyên văn bởi tbo2808 Xem bài viết
    chẳng qua ngày trước chưa full ngọc + cường hóa nên đôi khi thấy hs né cao thôi
    Còn bh thì khác rồi....mà hs thì chỉ đánh đám đông thôi,chứ PK solo thì chẳng đánh dc mấy phái khác ở thởi điểm này đâu! ngay cả VD CL
    the ong nghi toi ko them diem vao chinh' xac a` ,toi ko co cuong hoa do`a` , con ong noi pk ko an duoc ai ha? , moi hoc choi ha? vac cl hay Vd ngang cap ngang do` vao day

Quote Nguyên văn bởi tbo2808 Xem bài viết
    chẳng qua ngày trước chưa full ngọc + cường hóa nên đôi khi thấy hs né cao thôi
    Còn bh thì khác rồi....mà hs thì chỉ đánh đám đông thôi,chứ PK solo thì chẳng đánh dc mấy phái khác ở thởi điểm này đâu! ngay cả VD CL
    sao lai k danh dc ai , toi top 10x di CT luc nao cung co ten trong top 10

Hoa sơn giờ né yếu đi nhiều rồi ,Mình cấp 113 cl 470 phiên bản trước mình lao vào 1 đám đông là củ dê chuột rồi hưởng thụ thôi vậy mà giờ 1 tay chuột 1 tay bơm máu nhọc.

vâng sv Hằng Sơn, HS k7 bơm máu 95%, ở Tử Kinh Quan, bay vào đám đông 1 phát chết ngay, mặc dù quân ta hỗ trợ rất đông (áp đảo) thế éo nào chết ngay khi lao vào.

Quote Nguyên văn bởi Thanh niên xã Xem bài viết
    vâng sv Hằng Sơn, HS k7 bơm máu 95%, ở Tử Kinh Quan, bay vào đám đông 1 phát chết ngay, mặc dù quân ta hỗ trợ rất đông (áp đảo) thế éo nào chết ngay khi lao vào.
    Trong đám đông ấy có 1 thằng TV đang lên khiên