Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Mặc định Phai Chang Hs bi fix ne' tranh'

tinh hinh la sau dot bao tri va cap nhat phien ban vua roi , ca nhan toi va anh em trong sever Duong chau _ Dinh hai? thay co ve? la` HS da bi fix , cu the? ne tranh . bat hy duc len ma van thay mau tut am am , ma hien tuong nay it khi thay xay ra khi chua bao tri ap nhat pb . Anh em HS co ai cam nhan tuong tu ve ne tranh bi hut va ko duoc trau bo nhu truoc cua HS thi cho y kien nhe

sever : Duong Chau _ Dinh Hai
    NV : JuRi

Mặc định Re: Phai Chang Hs bi fix ne' tranh'

tôi thấy hình như là vậy,lúc trước HS bay zô 1 hồi mới chết,giờ sư dụng kill bay zô cái chết lun,k còn trâu như xưa nữa

hy dực k phải né 100% đâu bạn hiền , mình CL 350 gần full đá 5 + k12 bật hy dực lên và ấn vào xem chỉ số nó nảy thì lên khoảng >50% thôi , mình tăng max sức + thân

Quote Nguyên văn bởi Hoàng TDSG Xem bài viết
    hy dực k phải né 100% đâu bạn hiền , mình CL 350 gần full đá 5 + k12 bật hy dực lên và ấn vào xem chỉ số nó nảy thì lên khoảng >50% thôi , mình tăng max sức + thân

Tat nhien khong phai ne 100% ban oi . Truoc day bat hy duc nen trau bo` lam sao ca dam' quay danh con ko he han gi` . bay h bat len bay vao bon no dame veo` cai chet roi . HS 108 415 cl cung~ max suc con lai than

Cái skill đó né tốt chứ ko phải là bất tử . Cứ solo với 1 2 đứa thì né ngon lành còn chui vào nhom cỡ 4 đứa trở lên thì cũng chết thui.
    Mình chết hoài nè đâu phải giờ mới chết đâu

Quote Nguyên văn bởi Lam Hai San Xem bài viết
    Cái skill đó né tốt chứ ko phải là bất tử . Cứ solo với 1 2 đứa thì né ngon lành còn chui vào nhom cỡ 4 đứa trở lên thì cũng chết thui.
    Mình chết hoài nè đâu phải giờ mới chết đâu
    ong o sever biet toi choi HS the nao roi con ji` . ca pt toi nhay vao quay? chang he han' nhung thuc su la sau dot vao tri hom do' chieu den log acc thay khac hoan toa`n ma

hoa son la phai dame nhieu nguoi ma ban keu keu solo 1 2 . tui toan lao vao tank cho duong mon danh

Quote Nguyên văn bởi JuRi Xem bài viết
    Tat nhien khong phai ne 100% ban oi . Truoc day bat hy duc nen trau bo` lam sao ca dam' quay danh con ko he han gi` . bay h bat len bay vao bon no dame veo` cai chet roi . HS 108 415 cl cung~ max suc con lai than
    trước đây do đá còn chưa nhiều , CL ae thấp nên né của HS gần như là 100% , rất trâu
    về sau đá mới có , đồ đạc lên nên đương nhiên né cũng k còn đc bá đạo như hồi đầu
    thêm nữa vấn đề khắc hệ của HS bắt đầu phế dần sau khi có skill 110 dính 1 bẫy của VD hs vẫn nằm , để CL nó phân thân phang k miss cũng nằm , trong khi đó skill 110 của TV có thể làm HS ôm khố trong 1 nốt nhạc nếu k để ý
    Lần sửa cuối bởi Hoàng TDSG; 01-08-2014 lúc 08:44 AM

LV càng cao các phái khác dùng giảm né càng nhiều đó bạn ơi

chẳng qua ngày trước chưa full ngọc + cường hóa nên đôi khi thấy hs né cao thôi
    Còn bh thì khác rồi....mà hs thì chỉ đánh đám đông thôi,chứ PK solo thì chẳng đánh dc mấy phái khác ở thởi điểm này đâu! ngay cả VD CL