Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 28

Mặc định Re: [Lỗi] Event Đồng Tâm Kết

Quote Nguyên văn bởi NhacLinhSan Xem bài viết
    Mình góp ý thêm về sự kiện Đồng Tâm Kết nữa là acc mình treo acc đứng ở thành không hiểu ai đó rồi pt đổi sạch vàng của mình ra nhẫn. Mong nhà phát hành thêm tính năng xác nhận trước khi đổi
    Chào bạn,
    BQT xin cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. BQT sẽ xem xét và đưa ra các tính năng mới phù hợp hơn trong thời gian tới.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân !

Sao hôm nay acc mình onl gần 4-5h đồng hồ mà ko được 1 món event nào vậy BQT. Acc nhỏ thì dc nhưng acc chính thì ko

Mình không biết SV khác như thế nào? SV mình log 2 acc sáng nay từ 7h - 10 mka k đc nguyên liệu nào, trên trang chủ thì ghi fix Sự kiện Đồng Tâm Kết sau khi update phiên bản 2.41.1. Nhưng đến hôm nay mình vẫn bị.
    Ngoài ra, trên trang chủ thông báo khóa tính năng TĐLT vào tối thư 6 mak hôm qua vẫn còn TĐLT là sao? Làm AE đi 2 CT 1 lúc. Nản

Quote Nguyên văn bởi Corei7 Xem bài viết
    Chào tất cả các bạn!

Vừa qua,
    sự kiện Đồng Tâm Kết gặp phải một vài sự cố phát sinh ngoài ý muốn, nên đã cản trợ quá trình thu thập nguyên liệu của tất cả các bằng hữu.

Vì vậy, những bạn nào gặp những sự cố như: Nhận nguyên liệu bị khóa khi tham gia các hoạt động nhận được, và online đủ giờ không nhận đủ nguyên liệu các bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ để BQT tiến hành đền bù thỏa đáng cho các bạn nhé.

Link hỗ trợ:
    Tại đây

Chúc các bạn chơi game vui vẻ và thoải mái
    Thân ái

đã send thư đến địa chỉ hỗ trợ như adm nói nhưng đến giờ vẫn chưa thấy hỗ trợ, k thấy đền bù, mak mình vẫn k nhận đc nguyên liệu ăn event khi online liên tục như trang chủ đưa ra ... Bắt đầu thấy nản ...

Nguồn nguyên liệu để ăn event là online 4 giờ liên tục mak có khi online 18/24 cũng chẳng đc cái nào, thì lấy cái gì ăn event. Đề nghị NPH sớm khắc phục lỗi này, rất là ức chế ...
    Lần sửa cuối bởi ღGiáoღ; 20-07-2014 lúc 09:31 AM

Quote Nguyên văn bởi ღGiáoღ Xem bài viết
    đã send thư đến địa chỉ hỗ trợ như adm nói nhưng đến giờ vẫn chưa thấy hỗ trợ, k thấy đền bù, mak mình vẫn k nhận đc nguyên liệu ăn event khi online liên tục như trang chủ đưa ra ... Bắt đầu thấy nản ...

Nguồn nguyên liệu để ăn event là online 4 giờ liên tục mak có khi online 18/24 cũng chẳng đc cái nào, thì lấy cái gì ăn event. Đề nghị NPH sớm khắc phục lỗi này, rất là ức chế ...
    Chào bạn!
    Bạn vui lòng cung cấp thông tin cho mình
    Để mình có thể hỗ trợ bạn chính xác và nhanh hơn bạn nhé.

Quote Nguyên văn bởi Corei7 Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bạn vui lòng cung cấp thông tin cho mình
    Để mình có thể hỗ trợ bạn chính xác và nhanh hơn bạn nhé.
    Mình không Nguyên liệu như trang chủ đã thông báo, chứ đừng nói là đền bù như bạn nói mặc dù đã 2 lần gửi hỗ trợ.
    SV Song Giang:
    ID1: giaobn
    Nhân vật: ♥Giáo♥
    SV Song Giang:
    ID2: teacherbn
    Nhân vật: ♫Gái♫
    Hôm thì nhận đc 6 - 8 nguyên liệu hôm thì k đc cái nào, mak chưa bao giờ đc 10 nguyên liệu khi online liên 4h đồng hồ. Theo đà này mình không đủ nguyên liệu ăn event mất.
    P/S: Hôm nay đã là 24/07 rồi. Tính đến hết ngày 30/07 nếu ăn max từng ngày cũng không đủ 120 cái Nhẫn để nhận rương vàng, thiếu 5 -10 cái Nhẫn để nhận thưởng, rất là chán. Mong adm giải quyết sao cho hợp lý.
    Sáng nay online 2 acc từ 6h20 giờ 8h42 mak k đc cái Nguyên liệu event nào ... trừ 2 cái đăng nhập vào là có ... @@
    Lần sửa cuối bởi ღGiáoღ; 24-07-2014 lúc 08:46 AM

Thiệt là cái event này lỗi quá nhiều đó nha.Onl 4h bữa đực bữa cái... bữa được nguyên liệu bữa thì ko.Hay NPH mún dân cày nạp tiền mua lông vũ quay để ra nguyên liệu.Nói đại cho rồi.

Quote Nguyên văn bởi zoe1408 Xem bài viết
    Thiệt là cái event này lỗi quá nhiều đó nha.Onl 4h bữa đực bữa cái... bữa được nguyên liệu bữa thì ko.Hay NPH mún dân cày nạp tiền mua lông vũ quay để ra nguyên liệu.Nói đại cho rồi.
    Chào bạn,
    Trường hợp này, bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
    BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn.
    Link: http://hotro.duo.vn/
    Thân !

Quote Nguyên văn bởi NhấtTiếu Xem bài viết
    Chào bạn,
    Thân !
    Hôm nay đã gửi đến lần thứ 3 vào trang hỗ trợ rồi ADM ak, online từ 6h20 - 10h vẫn k đc cái nguyên liệu nào luôn

BQT giải quyết nhanh zùm tôi, tôi đã phản hồi trên diễn đàn: + hỗ trợ + facebook:

http://diendan.duo.vn/threads/151748...t-dong-tam-ket

từ ngày 15/07 mak đến giờ vẫn chưa giải quyết xong cho tôi. Toàn phải dùng Chúc phúc chi vũ để quay lấy nguyên liệu. Đến ngày hôm nay online từ 6h20 - 12h00 hơn 5 tiếng đồng hồ liên tục mak k nhận đc nguyên liệu từ online. Cũng là người chơi như mọi người, cũng phải bỏ tiền bỏ thời gian chơi thấy mọi người được bình thường mà tôi không được nếu 1 - 2 ngày không nói, đến giờ cũng 10 ngày rồi vẫn không được giải quyết cũng bức xúc lắm chứ. BQT thấy không giải quyết được cho tôi thì cho tôi biết, chứ cứ "Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé."Chờ ... chờ ...đến khi nào,hay đến hết event,cứ tình hình này có khi không ăn được đủ 120 Nhẫn vàng quá. Mong BQT sớm giải quyết.

Đến bây giờ đc 10 ngày rồi, onlien từ 6h20 - đến giớ k đc cái nào @@
    tính ăn 120 cái Nhẫn vàng mak nghe chứng ngày 8 cái lỗi thế này chắc k đc rồi.
    - Trên diễn đàn thì :
    Chào bạn,
    Thân !
    - Trên hỗ trợ thì:
    Chào bạn!

BQT đã tiếp nhận yêu cầu của bạn và đang tiến hành kiểm tra .Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé.

Rất mong bạn thông cảm cho sự cố này.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!
    P/S: Thế này thì vui cái lỗi gì. Chờ 10 ngày mak k thấy xử lý cho. còn 6 ngày nữa hết event rồi. Hỗ trợ kiểu này quá nản ... @@
    Lần sửa cuối bởi ღGiáoღ; 24-07-2014 lúc 12:24 PM