Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Mặc định [Lỗi] Event Đồng Tâm Kết

1. Mình không biết đây là do lỗi hay thế nào, mak trên web có ghi là " Khoáng Thạch không khóa hoặc Bảo Ngọc không khóa " ai cũng biết là dùng Chúc Phúc chi vũ khi tham gia nhận thưởng BC + TVP mới đc, vậy mak mình nhận đc "Bảo Ngọc" và "Khoáng Thạch" toàn là khóa.
    2. Mình thắc mắc là khi sử dụng 50 Nhẫn đồng tâm vàng nhận đc 1 rương Đồng, 100 Nhẫn đồng tâm vàng nhận đc 1 rương Bạc, 120 Nhẫn đồng tâm vàng nhận đc 1 rương Vàng. Chỉ nhận đc 1 trong 3 mốc hay là cứ đến mốc nào là đc nhận mốc đó.
    3. Mình muôn hỏi là khi sử dụng rương vàng + rương bạc + rương đồng sẽ nhận đc toàn bô các phần thưởng hay chỉ là nhận đc "Ngẫu nhiên" 1 trong các phần thưởng đó.
    Mong ADM sớm cho mình câu trả lời để cho mình và mọi ng` cùng rõ. Thanks

Mặc định Even đồng tâm kết

Even đồng tâm kết có ghi khi bạn online 1-4h sẽ nhận được nguyên liệu cố định mà on liền 5h ko nhận được gì.Đi bí cảnh.thanh vân phong thì dùng chúc phúc mới có nguyên liệu mà toàn la khóa không.Mong ADM giải thích dumg ae cái.Thanks!

Mặc định [Lỗi] Event Đồng Tâm Kết v.2

Do đã online từ 4h30 - 8h40 liên tục mak mình không nhận thêm được cái "Khoáng Thạch" nào nữa là sao ? Mình là nhân vật nam, và cũng rất nhiều bạn ở SV Song Giang cũng bị như mình. Đề nghị adm xem xét và đưa ra hướng giải quyết

Mặc định Lỗi event Đồng tâm kết

ADMIN ơi sao tôi đăng nhập hôm qua cũng như hôm nay hơn 4 tiếng đồng hồ mà không nhận được khoáng thạch trong phần ( khoáng thạch onl liên tục được tặng ). Xin admin xem xét dùm. Ai cũng được chỉ vài người không được nên rất bức xúc

Mặc định Lỗi không vào đc sever

Thân chào BQT game
    Tình hình là tối qua 11h ngày 15/7 mình treo acc đến sáng thấy mấy acc đều đang ở dòng nhập tk. Nghĩ là train đêm bị đứa nào ds nên dis mang nên tắt máy out game đi làm. Đến 8 rưỡi ngày 16/7 mình đăng nhập game. Giao diện khi mở game vẫn ok chay bình thường nhưng khi đến chỗ chọn sever để đăng nhập game nó cứ báo Kết nối thất bại. Mình thử đăng nhập sever khác cũng không được. Mình tưởng mạng có vấn đề nhưng ra lướt web coi clip bình thường. Trên trang chủ thì không có lich bảo trì gì hôm nay. Hiện tại là 9h30 mình vẫn không đăng nhập đc mà chẳng hiểu lí do. Cần lời giải đáp sớm của ADM. Cụm máy chủ Tương Dương, sever Song Giang
    Thân!

Mặc định Lỗi event Đồng tâm kết

admin ơi mình onl 2 ngày hôm qua và hôm này đều trên 4 tiếng sao mình không nhận được khoáng thạch ở phần onl 1 2 4 tiếng được khoáng thạch vậy , nhiều người được nhưng cũng có người ko được như mình. Admin xem xét lại với

Exclamation Lỗi sự kiện Đồng Tâm Kết

Chào ADM!
    Từ khi có sự kiện, em onl cả ngày mà chỉ được 6 bảo thạch, em nhân vật nữ nha, hàng ngày hoàn thành 100% các sự kiện. Mong các ADM nhanh chóng khắc phục.
    Thân!

Mặc định Re: [Lỗi] Event Đồng Tâm Kết

Chào tất cả các bạn!

Vừa qua,
    sự kiện Đồng Tâm Kết gặp phải một vài sự cố phát sinh ngoài ý muốn, nên đã cản trợ quá trình thu thập nguyên liệu của tất cả các bằng hữu.

Vì vậy, những bạn nào gặp những sự cố như: Nhận nguyên liệu bị khóa khi tham gia các hoạt động nhận được, và online đủ giờ không nhận đủ nguyên liệu các bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ để BQT tiến hành đền bù thỏa đáng cho các bạn nhé.

Link hỗ trợ:
    Tại đây

Chúc các bạn chơi game vui vẻ và thoải mái
    Thân ái

Mình góp ý thêm về sự kiện Đồng Tâm Kết nữa là acc mình treo acc đứng ở thành không hiểu ai đó rồi pt đổi sạch vàng của mình ra nhẫn. Mong nhà phát hành thêm tính năng xác nhận trước khi đổi

á , thằng loz giáo , có hôm nhân vật nữ quay max ra khoáng thạch , nv nam ra bảo ngọc , hôm thì đc cả 2 rồi ngược lại , nói chung k có acc phụ quay thì đéo bh mình đủ NL ăn sự kiện