Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định chỉ em lên lever nhanh đy các bác ạ !

làm thế nào lên lever nhanh chỉ em với mấy chú pro

Mặc định Re: chỉ em lên lever nhanh đy các bác ạ !

TC và nhận truyền công full các mức nhận dc KN, tham gia full tất cả các thể loại hoạt động, train bản đồ kịch chiến, leo tầng lầu 20 điểm trở lên

mình đang chơi lại ở Tịnh Hải cho vui, sever đã mở 40 ngày mình nhảy zô chơi 4 ngày lên 79 50%, giờ bước sang ngày thứ 5 rồi, chắc hôm nay lên 81 được, nếu hên thì có thể 82

mình làm như sau: tìm 2 sư phụ khi mới vào game nhận liền => mục tiêu sư môn, cái này khi cấp thấp lên kinh nghiệm rất đã + sư phụ truyền công lê nhiều kinh nghiệm hơn người khác truyền công, càng nhiều hơn khi sp đã có gia viên
    _ Tiếp theo tạo 4 acc clone nhỏ nhân acc chính làm sư phụ (2 acc đệ tử 1 acc bình thường và 1 acc giữ nguyên cấp 20 để đi hỗ trợ bí cảnh) mình TC cho đệ tử cũng lên nhiều hơn vài trăm k kihn nghiệm so với TC acc bình thường, sau đó đi full nhiệm vụ phụ + chính tuyến hết 1 ngày là lên 70 thôi, nếu vào sever sau như mình thì có thể làm được, nếu sever mới mở thì lên cỡ 67 68 trong 1 ngày, lên 70 thì có điều đội đó, không có time rảnh thì điều đội cho lẹ, tuy nhiên cái này bạn sẽ lỗ rất nhiều kn
    Lần sửa cuối bởi Khương Vũ; 27-07-2014 lúc 02:07 PM
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang

neu nhu ngoi may 24/24 neu nhu minh di lam thi lam sao nhu vay duoc ????

Quote Nguyên văn bởi Khương Vũ Xem bài viết
    mình đang chơi lại ở Tịnh Hải cho vui, sever đã mở 40 ngày mình nhảy zô chơi 4 ngày lên 79 50%, giờ bước sang ngày thứ 5 rồi, chắc hôm nay lên 81 được, nếu hên thì có thể 82

mình làm như sau: tìm 2 sư phụ khi mới vào game nhận liền => mục tiêu sư môn, cái này khi cấp thấp lên kinh nghiệm rất đã + sư phụ truyền công lê nhiều kinh nghiệm hơn người khác truyền công, càng nhiều hơn khi sp đã có gia viên
    _ Tiếp theo tạo 4 acc clone nhỏ nhân acc chính làm sư phụ (2 acc đệ tử 1 acc bình thường và 1 acc giữ nguyên cấp 20 để đi hỗ trợ bí cảnh) mình TC cho đệ tử cũng lên nhiều hơn vài trăm k kihn nghiệm so với TC acc bình thường, sau đó đi full nhiệm vụ phụ + chính tuyến hết 1 ngày là lên 70 thôi, nếu vào sever sau như mình thì có thể làm được, nếu sever mới mở thì lên cỡ 67 68 trong 1 ngày, lên 70 thì có điều đội đó, không có time rảnh thì điều đội cho lẹ, tuy nhiên cái này bạn sẽ lỗ rất nhiều kn
    làm sao 1 ngày có thể lên 6x được bác , hướng dẫn cụ thể giúp e với newbie

Quote Nguyên văn bởi Luisna Xem bài viết
    làm sao 1 ngày có thể lên 6x được bác , hướng dẫn cụ thể giúp e với newbie
    sever mới mở ngày đầu tiên không có ủy thác nên bạn cần phải mua nhiều bình rượu quá 300v/50 bình, sau khi tạo 2 acc nhỏ cày lên 17 bạn cho acc chính nhận đệ tử và bắt đầu cày cấp cho acc chính, sau mỗi mục tiêu sư môn hoàn thành bạn báo cáo cho acc nhỏ sẽ được 1 lượng kinh nghiệm nhất định. Sau khi đạt 4x (chắc khoảng 20-25p) bạn phải nhanh tay vào 1 gia tộc lập sớm nhất, sau đó cứ đi làm nhiệm vụ + hoạt động linh tinh, khi nào hết việc để làm thì đi train thôi, vì gia tộc này toàn mấy đại ca cày cấp nên bọn nó sẽ train mấy bãi hay ra tinh anh, bạn xin vào pt bọn nó mà train, cứ ăn rượu vô rồi train là được, khi lên cấp sẽ có nhiệm vụ mới bạn có thể đi làm, trong khoảng thời gian này bạn nên lập tiếp 4 acc nhỏ khác nữa. Khi lên 5x bạn sẽ truyền công được, nhưng mình nghĩ bạn từ từ lên cũng k sao, bạn nạp ít vàng xin bọn lên 5x mà hơn bạn 3 cấp truyền công cho 2 phát, sau đó khi 3 acc nhỏ mới lập lên 3x bạn cho 2 acc nhận bạn là sư phụ rồi TC cho 3 acc đó (5 lần, 2 lần cho mỗi đệ tử và 1 cho acc còn lại) acc thứ 4 thì để cấp 20 thôi do lên 60 bạn dùng nó để hỗ trợ bí cảnh. Cứ hết thứ để làm bạn lại đi train, nếu sever có thể ăn event thì bạn nên ăn luôn vì rất có thể bạn sẽ đạt max cấp 69 trong đó nếu có sự kiện :3
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang

Tag bài viết