Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định HS lever nhiu thi manh???

em Đang chơi hs. lever 79 ( chưa mở 89). nghèo nên chơi ko nổi tóp. mà cho em hỏi chả thấy lần nào HS đứng top chiến trường cả. ma em bik trong lần đi chiến trường lần này thì Thằng HS có CL cáo nhất. em nghỉ chắc hs lv thấp iu. có phải không ạ

Mặc định Re: HS lever nhiu thi manh???

Hoa Sơn không mạnh, theo mình thì Hoa Sơn là sự tinh tuý của hit and run.

thinh tran...ban choi sever nao..theo minh thi HS rat manh theo kieu dame OAE..cang dong dich xung quanh thi ne' cua HS cang manh & chi mang HS kha cao nen CT HS kha ba dao trong cac cuoc giao tranh tap the do'..co le ban tang tiem nang k chuan oi`

Đẳng Cấp Mạnh Nhất Của Hoa Sơn Là Qua Ngưỡng Cấp 100 Nhé . Skill 100 Đam To Thôi Rồi Dính 1 Cái ít Nhất mất Hơn Nữa Bình Máu .
    Xìa Đến và kết thúc luôn đổi thủ nhanh gọn lẹ .

Quote Nguyên văn bởi Lil_Lady Xem bài viết
    thinh tran...ban choi sever nao..theo minh thi HS rat manh theo kieu dame OAE..cang dong dich xung quanh thi ne' cua HS cang manh & chi mang HS kha cao nen CT HS kha ba dao trong cac cuoc giao tranh tap the do'..co le ban tang tiem nang k chuan oi`
    mình chơi Tâm Giang bạn
    Cl: 140.dung tam 200 sever. k7. mình tag max sức còn lại đập vào thân
    Mới chơi dc 2 tuần từ khi sever mở nên gà
    Lần sửa cuối bởi ilhThịnhTrần; 29-07-2014 lúc 08:41 AM

cày cấp lên 10x r sẽ thấy so với các phái khác thì HS cũng tàm tàm thôi , chỉ hay cái là đi CT TDLT đấu GT HS có hy dực hút dame cho ae là chính