Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 29 của 29

Mặc định Re: Kết quả event Ô Chữ Vui Vẻ đợt 5 ngày 05/08

beautiful.phuyen@gmail.com , đã nói mỗi người đc tham gia 1 đợt 1 lần , trả lời đúng thì nói trúng 1 đợt nên loại , đợt 1 2 3 tôi đều dc code kìa , sao giờ lại cấm tôi chơi các đợt tiếp theo .

hôm bửa admin kêu ngày 8-8 gởi code về mail mà sao h chưa gởi hã admin

sao chưa thấy gởi code đền mail thế admin

mail của em là : thiengiang555@yahoo.com mà sao vẫn chưa thấy code gởi tới là sao admin
    Lần sửa cuối bởi Do Thien Giang; 08-08-2014 lúc 09:14 AM

Quote Nguyên văn bởi HoaĐóaĐóa Xem bài viết
    beautiful.phuyen@gmail.com , đã nói mỗi người đc tham gia 1 đợt 1 lần , trả lời đúng thì nói trúng 1 đợt nên loại , đợt 1 2 3 tôi đều dc code kìa , sao giờ lại cấm tôi chơi các đợt tiếp theo .
    Mỗi người được tham gia 1 đợt 1 lần là để lần đầu nếu bạn không trúng bạn vẫn có thể tham gia đợt tiếp theo. Code chỉ được nhập 1 lần, nếu trúng 1 đợt rồi các đợt tiếp theo bạn vẫn có quyền tham gia nhưng giải thưởng sẽ được trao cho các bạn khác chưa trúng ở các đợt trước như vậy sẽ đồng đều hơn cho mọi người

Quote Nguyên văn bởi Do Thien Giang Xem bài viết
    hôm bửa admin kêu ngày 8-8 gởi code về mail mà sao h chưa gởi hã admin

sao chưa thấy gởi code đền mail thế admin

mail của em là : thiengiang555@yahoo.com mà sao vẫn chưa thấy code gởi tới là sao admin
    Chiều nay mới là hạn chót của event sau đó mình mới tổng kết và trao giải bạn nhé

nếu em nhận đc code thi` em rất cảm ơn anh chị nhiều nha . Chúc anh chị vui vẻ khỏe mạnh !!!!

Admin cho em hỏi là ngày 9-8 code gởi về Mail chưa zậy admin

5h30 rồi sao vẫn chưa có kq v.

Đáng lẽ Code sẽ được trao trong giờ hành chính ngày mai, nhưng vì rơi vào ngày thứ 7 chủ nhật, bộ phận trao giải không làm việc nên sẽ dời lại vào thứ 2, mong các bạn đợt 4, 5, 6, 7, hàng dọc thông cảm nhé . Danh sách trúng thưởng thì mình đã công bố rồi.
    Chúc các bạn buổi tối vui vẻ nha

Quote Nguyên văn bởi Sặc Nước Xem bài viết
    Mỗi người được tham gia 1 đợt 1 lần là để lần đầu nếu bạn không trúng bạn vẫn có thể tham gia đợt tiếp theo. Code chỉ được nhập 1 lần, nếu trúng 1 đợt rồi các đợt tiếp theo bạn vẫn có quyền tham gia nhưng giải thưởng sẽ được trao cho các bạn khác chưa trúng ở các đợt trước như vậy sẽ đồng đều hơn cho mọi người

Chiều nay mới là hạn chót của event sau đó mình mới tổng kết và trao giải bạn nhé

Vậy chính thức bao giờ mới có code vậy ADM

Nguyên văn bởi Sặc Nước
    Đáng lẽ Code sẽ được trao trong giờ hành chính ngày mai, nhưng vì rơi vào ngày thứ 7 chủ nhật, bộ phận trao giải không làm việc nên sẽ dời lại vào thứ 2, mong các bạn đợt 4, 5, 6, 7, hàng dọc thông cảm nhé . Danh sách trúng thưởng thì mình đã công bố rồi.
    Chúc các bạn buổi tối vui vẻ nha

Thế cho em hỏi thứ 2 anh chị sẽ gởi code về mail vào lúc mấy h để tụi em còn biết đường mà chờ đợi nữa anh chị admin ơi !