Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Code offline tối qua là code gì?

Hôm qua đi offline NKVS em nhận dc vài cái Code (1 loai) nhưng ko thấy ghi tên Code này là gì? BQT cho e hỏi đây có phải là code HPBD ko? để e biết còn rao bán. chư ko biết phải rao bán code j

Mặc định Re: Code offline tối qua là code gì?

Hình như à code Giang Hồ Tình thì phải, mà code có bán làm gì, đem cho bạn bè k tốt hơn vài đồng vàng à

Quote Nguyên văn bởi ĐừngNhìnXuống Xem bài viết
    Hình như à code Giang Hồ Tình thì phải, mà code có bán làm gì, đem cho bạn bè k tốt hơn vài đồng vàng à
    vậy là code giang hồ hình ah bạn? thk bạn
    - Còn vấn đề bán code là vấn đề của mình, bạn nhiều chuyện vừa vừa thôi . Bạn bè quái gì, cho nó code nó có cho lại cái gì ko? mà game mà bạn bè gì. Vài đồng vàng x 1 thì là vài đồng vàng. Nhưng x 100 10000 .... thì ko phải vài đồng nhé bạn.
    Dù gì cũng cảm ơn bạn , nhưng bạn cũng bớt nhiều chuyện lại , nhiều chuyện vừa vừa thôi . Vào nói tên code rồi đi ra là dc, ko nên tào lao

Quote Nguyên văn bởi PoTayLaEm Xem bài viết
    vậy là code giang hồ hình ah bạn? thk bạn
    - Còn vấn đề bán code là vấn đề của mình, bạn nhiều chuyện vừa vừa thôi . Bạn bè quái gì, cho nó code nó có cho lại cái gì ko? mà game mà bạn bè gì. Vài đồng vàng x 1 thì là vài đồng vàng. Nhưng x 100 10000 .... thì ko phải vài đồng nhé bạn.
    Dù gì cũng cảm ơn bạn , nhưng bạn cũng bớt nhiều chuyện lại , nhiều chuyện vừa vừa thôi . Vào nói tên code rồi đi ra là dc, ko nên tào lao
    thực tế nhưng đéo ra gì