Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Chìa khóa vàng

Mặc định Chìa khóa vàng

Các bạn cho mình hỏi.........mình đang xài bản mini để choi game.........không biết có ảnh hưởng gì đến game không nhưng tại sao chìa khóa vàng lại không thấy bán ở tiệm tạp hóa trong khi đó thì người khác xem thì có bán........những lần trước mình đều mua được lần này thì không...........ai trả lời hộ mình.

Mặc định Re: Chìa khóa vàng

Quote Nguyên văn bởi Baor_Toanf Xem bài viết
    Các bạn cho mình hỏi.........mình đang xài bản mini để choi game.........không biết có ảnh hưởng gì đến game không nhưng tại sao chìa khóa vàng lại không thấy bán ở tiệm tạp hóa trong khi đó thì người khác xem thì có bán........những lần trước mình đều mua được lần này thì không...........ai trả lời hộ mình.
    bạn xem kỹ lại đi hình như máy tính bạn kg cài đặt ngày giờ chính xác nên như vậy đó.chúc bạn chơi game vv

chắc do lag á, thử xóa cài lại bản full đi chơi full nó khỏi load đỡ mất công lag
    o.OYêuCxO.o

thường là bản mini là bị lỗi hiện thị nên 1 số vật phẩm bạn sẽ ko thấy đâu , đặc biệt là khi bạn chuyển map và đi trích tinh lầu thường bị hiện 1 màn hình tối đen ,tốt nhất là nên dow bản full nhé