Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: Côn Luân trong phiên bản sắp tới

Quote Nguyên văn bởi zetlanh Xem bài viết
    Thông tin mới về côn luân phiên bản mới đây. Sau khi update cả server xuất hiện 1 cái bí kíp (ngự tuyết ẩn) . Côn luân hàng hiếm Zet tui đã mua về nghiên cứu (ko bán cho tui thì bán cho ai) giá mua so với các bí kíp khác rẻ bằng 1/3 kakaka. Sau đây là thông số cho a e tham khảo: Cấp hiện tại 10+8 ( ngoại công 360%, công tốc 90%, chí mạng 9999%, chính xác 999%, giảm né 78%, tốc độ di chuyển 68%, 75% né công kick...). Và cảm nhận khi có bí kíp: Đó là cảm giác Yomost, côn luân đã trở lại quá dữ dội lun 1 hít 1 mạng, công lực cao hơn 20 công đường môn cái bang, đào hoa đảo về thành hết. A e cứ tự tin theo đuổi đam mê. Tất cả vì 1 côn luân hùng mạnh
    hình như CL không đánh thắng nổi mấy phái có khiên thì phải. VD cùng hệ mà được ưu tiên quá CL mà gặp VD ngang đồ hoặc thua đồ thì cũng ôm thủ kho như thường

Không được giảm cooldown rồi. zzzzzzzzzzzzzzzzz Mong nó giảm cooldown mà không được .

Quote Nguyên văn bởi ThanhND Xem bài viết
    Không được giảm cooldown rồi. zzzzzzzzzzzzzzzzz Mong nó giảm cooldown mà không được .
    cooldown 5s còn 40s delay cho cấp 20 skill ngự tuyết ẩn nhé bạn

Yêu CL vì thấy cảnh..phân thân up sọt

nỗi khiêp sợ đến từ một sát thủ. chỉ có thể là côn luân nhà ta ..... đưung bao h nói côn luân phế hay yêu nhé.

cái silk tật phong kiếm pháp nó fix thành cự ly 560 thi CL nhà ta mới mạnh được chứ cự ly 140 đánh quá gần lao vào thi chết luôn rồi chưa kip đánh