Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Thắc Mắc Giftcode Chiến Hỏa Liên Thành

Mình muốn hỏi là tài khoản của mình là tài khoản cũ chơi lại ở server mới (Phong Vân) và nhận được code Chiến Hỏa Liên Thành, nhưng khi nhập thì báo là loại code này ở server này chưa được kích hoạt. mà trên trang chủ thông báo "Nhân sĩ nào đã nhận được code Chiến Hỏa Liên Thành có thể nhập được code loại này tại bất kỳ máy chủ nào". Vậy là sao hả AD?

Mặc định Re: Thắc Mắc Giftcode Chiến Hỏa Liên Thành

cái bài đó đăng ngày 23/08. còn máy chủ này mở ngày 24

Mình Cũng chả hiểu , nhưng đăng ký 1 tài khoảng mới chơi thì lại nhận được code thiếu niên anh hùng thì dùng được còn lại 2 code kia thì bó tay

Có gì đâu mà khó hiểu
    1. Nếu tài khoản của bạn đăng ký trước ngày 23/8 thì nhận được Code Chiến Hỏa
    2. Nếu tài khoản của bạn đăng ký trước 30 ngày kể từ ngày 23/8 mà không login thì nhận được Code Cao Thủ xuất sơn
    3. Nếu tài khoản của bạn đăng ký từ ngày 23/8 trở đi thì nhận được Code Thiếu Niên
    Về code thì mình so sánh code thiếu niên ngon hơn code chiến hỏa, tại sao có 1 số người lại kiện nhận đc code thiếu niên mà không nhận được code chiến hỏa là sao nhỉ?

Quote Nguyên văn bởi Troll_Funny Xem bài viết
    Mình Cũng chả hiểu , nhưng đăng ký 1 tài khoảng mới chơi thì lại nhận được code thiếu niên anh hùng thì dùng được còn lại 2 code kia thì bó tay
    Thế bạn đòi dùng hết cả 3 code à ... mơ
    Lần sửa cuối bởi ProShow; 25-08-2014 lúc 10:20 AM