Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Cho mình hỏi skill 110 côn luân

Bạn nào chơi côn luân level 110 rồi cho mình hỏi skill 110 côn luân có bỏ vô tự động chiến đấu để khi bấm F tự động dùng skill phân thân 110 đánh quái được không vậy?

Mặc định Re: Cho mình hỏi skill 110 côn luân

có nhé .. nó sẽ tự phân thân ra. nv tự phân thân sẽ tự buff

Cho mình hỏi phân thân của Côn Luân thì buff những skill nào. Hình như ko buff Ngự Tuyết Ẩn đúng ko? Với lại mình để ý, là nó đánh rất chậm, như thế thì dame gây ra chẳng được bao nhiêu

Level 1, Công kích cơ bản là 40%, hình như Tốc độ đánh cũng còn 40% hay sao ấy T_T

Quote Nguyên văn bởi Sephiria Xem bài viết
    Cho mình hỏi phân thân của Côn Luân thì buff những skill nào. Hình như ko buff Ngự Tuyết Ẩn đúng ko? Với lại mình để ý, là nó đánh rất chậm, như thế thì dame gây ra chẳng được bao nhiêu

Level 1, Công kích cơ bản là 40%, hình như Tốc độ đánh cũng còn 40% hay sao ấy T_T
    phân thân chiếm % thuộc tính nv :
    giới hạn sl : 82%
    tất cả kháng tính 20%
    công kích cơ bản 40%
    thời gian duy trì 20s
    đấy là cấp 1 .. còn khi bạn tăng nó tăng lên tiếp nhé

Côn luân lên 119 là max skill phân thân có 3 con. Mía con phân thân nó chém skill ầm ầm lun bạn nhé. 3 con xông vô là chém ngự tuyết ẩn ngay. trúng 3 phát ngự tuyết của 3 con pét chú đường môn nào đứng lại là nằm ngay.
    Công kick cơ bản của phân thân là 90%
    kháng tính 80%
    giới hạn sinh lực 100%.
    duy trì 20s
    nhìn nó oánh chậm thế thui, nhưng sống dai lém. giết người giống acc chính chủ yếu bàng ngự tuyết ẩn. Đặc biệt phân thân đánh rất choáng, khó chịu lém