Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Cần giúp đỡ về Phù Văn trang bị

Mình chơi bên Cửu Giang, server mới mở 9x ngày thôi. Mình thấy trong tiệm Danh Vọng có bán Phù văn trang bị. Mọi người cho hỏi công dụng là gì? Có phải để tinh luyện từ đồ Thừa lên Hiếm ko? Hay nó là 1 loại trang bị khác, kiểu như bộ trang Bị Phù Văn chẳng hạn. Và nếu là 1 bộ trang bị Phù Văn thì nó có mạnh hơn đồ hiếm khác ko? Như mũ Phù văn có mạnh hơn mũ Hiếm ko? Tiện mọi người có hình ảnh thì post lên cho mình xem. Và có cần điều kiện server mở bao nhiêu ngày mới mở? Thanks mọi người.
    Lần sửa cuối bởi Sephiria; 31-08-2014 lúc 03:22 PM

Mặc định Re: Cần giúp đỡ về Phù Văn trang bị

Phù Văn trang bị mua ở tiệm chsm mất 60k điểm , dùng để ép ngọc cấp 6 bạn nhé , hiện chưa ra ngọc 6

Mình thấy ở trong tiệm danh vọng có bán mà. Toàn 1 vạn 6 vàng khóa

bên cửu giang chắc chưa mở tính năng này

Phù Vân trang bị là đá mua chổ tiệm Danh Vọng.Cột danh vọng của bạn phải đạt đến một mức như Ngưỡng Mộ, Sùng bái...... mới mua được lọai đá tương ứng của từng món trang bị.

Quote Nguyên văn bởi ĐuẩnBội Xem bài viết
    Phù Vân trang bị là đá mua chổ tiệm Danh Vọng.Cột danh vọng của bạn phải đạt đến một mức như Ngưỡng Mộ, Sùng bái...... mới mua được lọai đá tương ứng của từng món trang bị.
    khi phù văn đủ hộ oản nhẫn liên mũ thì sẽ kích hoạt thêm các dòng thuộc tính nữa đó bạn

Các bạn nói rõ hơn chút nhé. Nơi mua và điều kiện mua thì tụi mình biết rồi nhé, cái tụi mình quan tâm là tác dụng có nó kìa?
    Mọi người cho hỏi công dụng là gì? Có phải để tinh luyện từ đồ Thừa lên Hiếm ko? Hay nó là 1 loại trang bị khác, kiểu như bộ trang Bị Phù Văn chẳng hạn. Và nếu là 1 bộ trang bị Phù Văn thì nó có mạnh hơn đồ hiếm khác ko? Như mũ Phù văn có mạnh hơn mũ Hiếm ko? Tiện mọi người có hình ảnh thì post lên cho mình xem. Và có cần điều kiện server mở bao nhiêu ngày mới mở? Thanks mọi người.

Hi all!
    Đọc qua topic mình nhận thấy các bạn đang thắc mắc về tác dụng mà Phù Văn Bộ Trang Bị hay còn gọi là Trang Bị Võ Giả mang lại cho nhân vật của mình, vậy mình xin trả lời các bạn như sau:
    - Tăng Công Lực
    - Khi Phù Văn đủ cho các trang bị liên quan(có ghi chú ở trang bị đã phù văn và nó sẽ ẩn) thì tự động sẽ kích hoạt đủ số dòng thuộc tính ẩn của nó.
    Thân !
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

cho hỏi phù văn trang bị là dùng cho đồ hiếm dc ko

Phù văn trang bị nên dùng cho đồ hiếm 100 trở lên để tránh lãng phí nhé!