Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định xin chỉ giáo cách vượt tầng 8, 9, 10 Hồng cơ tháp

có pro nào đã qua được từ tầng 8 Hồng cơ tháp, xin hướng dẫn cho ae qua nào. mình CL 300 mà có lần dame con boss còn 20% máu thì bị 1 hít là đi.

Mặc định Re: xin chỉ giáo cách vượt tầng 8, 9, 10 Hồng cơ tháp

Quote Nguyên văn bởi danghoi Xem bài viết
    có pro nào đã qua được từ tầng 8 Hồng cơ tháp, xin hướng dẫn cho ae qua nào. mình CL 300 mà có lần dame con boss còn 20% máu thì bị 1 hít là đi.
    Bạn tôi Chí tôn k13 còn chả qua đc ấy chứ

K13 mà lên được 400 chiến lực thì cũng giỏi đấy chứ Nhưng 400 CL mà ko qua được tầng 8 thì sida thật.

P/S: Tầng 8 với tầng 10 cần kỹ năng né thôi. Tăng máu lên 1 chút. Tầng 8 thì né cái skill Thập Tự Quân ra, cái Thánh giả gì đó thì có thể tank được. Nhưng cái Thập Tự Quân thì chịu. Mình Côn Luân hơn 300 CL còn qua được tầng 8 nữa là Đường Môn.

Mình mới qua tầng 10 xin chia sẻ như sau:
    ĐM có lợi thế là bắn xa, dame to và có chiêu Mê ảnh tung nên chỉ cần chú ý là có thể né skill bá kiếm của boss 1 cách dễ dàng. Phần còn lại là dame làm sao cho kịp thời gian.
    Mình nghĩ trang bị như thế này là qua tầng 10 được: cl 400+, vũ khí +15, linh thạch op khá, công cơ bản khoảng 6k, lực tay trái khoảng 7-8k, cắn ma đao thạch 4 là qua được.

Quote Nguyên văn bởi Sephiria Xem bài viết
    K13 mà lên được 400 chiến lực thì cũng giỏi đấy chứ Nhưng 400 CL mà ko qua được tầng 8 thì sida thật.

P/S: Tầng 8 với tầng 10 cần kỹ năng né thôi. Tăng máu lên 1 chút. Tầng 8 thì né cái skill Thập Tự Quân ra, cái Thánh giả gì đó thì có thể tank được. Nhưng cái Thập Tự Quân thì chịu. Mình Côn Luân hơn 300 CL còn qua được tầng 8 nữa là Đường Môn.
    Dam bao nhiêu mà qua đc vậy ?
    Mình 350 CL,không lắc,đánh gần chết toàn ăn rút máu chết,nó vụt 2 3 phát liền ko tank nổi :/