Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định tương lai võ đang có tươi sáng không?

em bỏ nkvs cũng gần cả năm, chơi lại bên Hoàng Sơn, trước chơi ĐM, nay chơi VĐ. Chuyện là thế này, sv em mới mở cấp 89 thôi, khi vào chiến trường, em cùng 2 chú VĐ khác đang đi dạo thì gặp 1 em TV chạy ngang qua (máu nó 7k2, em k7, cả 4 đều tiềm long), cũng như bao cánh đàn ông khác, bọn em thấy em nó đi 1 mình nên đuổi theo. Đuổi 1 hồi bất chợt em ấy đứng lại, lập tức 3 đứa bọn em cũng xuống ngựa quẩy, mỗi thằng đánh em nó 1 hit (tổng cộng 3 hit), thế là em ấy bung khiêng. Nhanh như chớp em ấy xuống ngựa, buff sét (ko biết tên) lao vào 2 tên kia, 2 anh ấy lên dĩa 1 cách nhanh chóng, em hơi bất ngờ nên ko kịp xử lí (bỏ chạy) nên vẫn đứng tank với em nó, kq ntn các anh cũng biết 1 quả tríp bồ kiu cho em TV. Em nản toàn tập, out khỏi chiến trường, với niềm hi vọng tương lai sẽ hấp diêm đc em nó. Các anh các bác đang chơi VĐ chỉ giáo em ạ.

Mặc định Re: tương lai võ đang có tươi sáng không?

VD gây thất vọng từ lâu rồi, nên chuyện đó cũng thường mà bạn, VD chỉ dc cái dame to cực kỳ thui chứ máu me với thủ sao bằng các phải khác dc,nên bạn ko cần lo lắng gì đâu, cứ đổi sang phái khác mà chơi đi, chứ VD chỉ dành cho ai thích chơi VD thôi

cho e hoi cai skill thai cuc dung ra sao ak?

chiêu thái cực sẽ tự buff nếu xài auto. còn khả năng của nó thì ngoài việc tăng dame cho kill Nhân kiếm, thì nó sẽ phản lại 1 skill ko phải skill hệ Mộc, nghĩa là 1 skill của các phái khác hệ mộc khi đánh vào VD sẽ bất ngược trở lại. ví dụ như skill 100 của NM, 1 trong những skill 20, 50, 70, 100 của DM khi đánh vào người VD đều phản ngược trở lại người đánh, chỉ trừ những skill tầm lan như 110 NM, 18 rồng của CB, ẩn thân của CL, skill 100 của VD là ko bị phản lại

Không biết tương lai ra sao chứ hiện tại bên sv mình khá nhiều người chuyển sang VĐ. Mình chơi ĐM ko kết thúc nổi VĐ. Skill của VĐ thì khá là thấm. Thậm chí nhiều lúc chạy qua vướng phải bẫy kiếm chết luôn.

Quote Nguyên văn bởi ChơiChoVui Xem bài viết
    Không biết tương lai ra sao chứ hiện tại bên sv mình khá nhiều người chuyển sang VĐ. Mình chơi ĐM ko kết thúc nổi VĐ. Skill của VĐ thì khá là thấm. Thậm chí nhiều lúc chạy qua vướng phải bẫy kiếm chết luôn.
    SV bạn CL bao nhiêu rồi,mình ĐM 350 CL đánh VĐ ngang CL chết nhanh cực kỳ,nửa combo là bay rồi
    H mới tẩy con ngựa ra,thêm huyền vũ với ngũ hành nguyệt liêm,dam to đừng hỏi
    Lúc trc đồ còi solo với ông hh VĐ 400 CL còn ăn đc vài ván

sv mình cl 400+ nhiều lắm rồi, đa số danh sách này đều full lt 5 nên dame vào rất khó kết thúc. Ở đây mình đang so sánh 2 hệ Hỏa và Thổ chẳng tương khắc gì nhau mà ĐM bắn vào VĐ được rất ít máu, khoảng 1k-4k, trong khi 1 skill của VĐ mất 8k-10k. Cho nên cứ gặp VĐ ngang cơ hoặc mạnh hơn thì mình thường chạy đến khi nào hồi đủ 3 skill mới lao vào.

Quote Nguyên văn bởi ChơiChoVui Xem bài viết
    sv mình cl 400+ nhiều lắm rồi, đa số danh sách này đều full lt 5 nên dame vào rất khó kết thúc. Ở đây mình đang so sánh 2 hệ Hỏa và Thổ chẳng tương khắc gì nhau mà ĐM bắn vào VĐ được rất ít máu, khoảng 1k-4k, trong khi 1 skill của VĐ mất 8k-10k. Cho nên cứ gặp VĐ ngang cơ hoặc mạnh hơn thì mình thường chạy đến khi nào hồi đủ 3 skill mới lao vào.
    Đeo 1 viên kháng thổ 5,ngựa có huyền vũ,VĐ 400 công thả kiếm vào người crit có 12k,ko crit thì 7k,mình 350 CL.
    Nói chung đánh mấy người hơn công chủ yếu mất dam do cái yên,mình chưa có yên.
    1 combo vào CB 400 CL chỉ gần chết chứ không kết thúc nổi do bọn này có tăng kháng,né cm và phòng cm từ skill.