Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 58

Mặc định Code CAO THỦ XUẤT SƠN sv Định vân

tài khoảng của e nhận đc code CAO THỦ XUẤT SƠN nhưng ko thể nhập đc, nó ghi là "T.gian dùng Thẻ Đặc Quyền này ở máy chủ này chưa mở"
    nhưng trong khi đó ngày 21/9 là hết hạn nhập mã.
    tài khoảng: kuaoye
    tên nhân vật : ThíchĂnCàRốt

Cảm ơn!

Mặc định Re: Code CAO THỦ XUẤT SƠN sv Định vân

Chào bạn!
    Vì bạn nhận dùng tài khoản đã off quá 30 ngày nên hệ thống mới cho bạn nhận code Cao Thủ Xuất Sơn nhé. Nên bạn có thể dùng code này nhập ở sever củ chứ ko thể nhập ở sever Định Vân được nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!

Gửi anh Corei7,

Vậy Tái Xuất Giang Hồ là code khác với Cao Thủ Xuất Sơn và Cố Nhân Tri Ngộ hay sao anh?

Acc em là tài khoản cũ, ko đăng nhập 30 ngày trước 1/8 nhưng vào Lễ Quan thì ko có phần thưởng Cố Nhân Tri Ngộ. Trên web thì bấm vào kiểu nhận code nào trong 3 loại code cũng đều ra Cao Thủ Xuất Sơn, muốn chơi lại từ đầu mà sv mới ko dùng được thì tài khoản cũ của em còn thiệt thòi hơn tài khoản mới hoàn toàn à?

Quote Nguyên văn bởi Côn Thần Xem bài viết
    Gửi anh Corei7,

Vậy Tái Xuất Giang Hồ là code khác với Cao Thủ Xuất Sơn và Cố Nhân Tri Ngộ hay sao anh?

Acc em là tài khoản cũ, ko đăng nhập 30 ngày trước 1/8 nhưng vào Lễ Quan thì ko có phần thưởng Cố Nhân Tri Ngộ. Trên web thì bấm vào kiểu nhận code nào trong 3 loại code cũng đều ra Cao Thủ Xuất Sơn, muốn chơi lại từ đầu mà sv mới ko dùng được thì tài khoản cũ của em còn thiệt thòi hơn tài khoản mới hoàn toàn à?
    Chào bạn!

Code Tái Xuất Giang Hồ là code khác với Cao Thủ Xuất Sơn bạn nhé. Và mỗi tài khoản chỉ nhận được 1 code đầu tiên thôi bạn ạ (bạn nhận code Cao Thủ Xuất Sơn đầu tiên thì sau này nhận lại vẫn là Cao Thủ Xuất Sơn). Nếu bạn muốn chơi lại từ đầu thì bạn có thể tạo tài khoản mới và nhận code Thiếu Niên Anh Hùng bạn nhé.

Thanks.

cho xin cái code tái xuất giang hồ với admin ơi email: binhtinhlabanlinh94@gmail.com

Quote Nguyên văn bởi TrâuVl Xem bài viết
    cho xin cái code tái xuất giang hồ với admin ơi email: binhtinhlabanlinh94@gmail.com
    Chào bạn!
    Bạn có thể nhận code Tam Hoa Tụ Đỉnh tại link sau: http://nkvs.vn/events/tamhoatudinh.
    Căn cứ vào thời gian online của bạn thì hệ thống sẽ phân cho bạn 1 trong 3 loại code nhé. Bạn nên đọc kỹ điều kiện khi nhận code nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!

cho hỏi làm sao nhận dc code cao thu xuất sơn

Chào bạn,
    Code Cao Thủ Xuất Sơn sắp tới sẽ được BQT phát ở Trang Chủ nhé, mong bạn vui lòng chú ý theo dõi.
    Thân!!

minh dang choi o tuong duong tay dang lam sao de nhan duoc code anhhung xuat son vay ban
    va code anh hung xuat son het chua ha

ban oi may chu moi ngoa ho sao ko nhan dc code cao thu xuat son nhj? neu nhan dc thj ban chi? gium minh . thank