Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Mặc định skill 110 thiên vương

chào các cậu là 1 người đam mê tv cho mình hỏi skill 110 tv có mạnh không. giữa skill 110 vd và 110 tv thì solo ai có phần thắng cao hơn. hiện mình đang chơi 1 tiêu dao công lực 520 về solo không sợ bất cứ phái nào ( 1 combo ) là chết nếu ngang đồ và cl. nay minh muốn chuyển sang phái thứ 2 để chơi cũng như săn boss tốt , chứ tiêu dao boss khổ sở quá. mong mọi người tâm huyết cho mình biết 2 phai trên . thân ai

Mặc định Re: skill 110 thiên vương

Quote Nguyên văn bởi Bach Thien Quan1 Xem bài viết
    chào các cậu là 1 người đam mê tv cho mình hỏi skill 110 tv có mạnh không. giữa skill 110 vd và 110 tv thì solo ai có phần thắng cao hơn. hiện mình đang chơi 1 tiêu dao công lực 520 về solo không sợ bất cứ phái nào ( 1 combo ) là chết nếu ngang đồ và cl. nay minh muốn chuyển sang phái thứ 2 để chơi cũng như săn boss tốt , chứ tiêu dao boss khổ sở quá. mong mọi người tâm huyết cho mình biết 2 phai trên . thân ai
    Nếu nói về solo và săn boss thì TVB quá nhiều lợi thế so với Tiêu Dao . Mình cũng từ Tiêu Dao qua TVB , 1 Combo chuẩn của TVB với skill 110 có thể skill 1 lúc 4 đến 5 mạng theo đường thẳng .
    Với Võ Đang skill 110 vừa là chiêu dứt điểm vừa là đặt bẫy nên thường là VĐ khi thả skill 110 sẽ cố gắng dụ đối thủ vào trong skill của mình để dứt điểm ko cơ động = skill 110 của TVB
    Nói về vấn đề chuyển phái để đỡ tốn kém thì bạn nên chọn TVB , còn có điều kiện thì cứ chơi VĐ vì càng về lâu về dài thì bạn sẽ cảm nhận được VĐ lợi thế PK hội đồng cũng như săn boss lợi hơn TVB