Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định áo Lãnh Thổ Chiến mới

ae ai có áo ltc mới rồi cho hỏi chút : áo bạch kim là cần bao nhiêu điểm danh vọng ltc.
    hiên tại mình đang thân mật và còn 80 điểm lên mức kế tiếp.
    nếu mình gom 80d thì đã mua đc áo bạch kim chưa hay phái mức danh vọng sau nữa.
    tks ae

Mặc định Re: áo Lãnh Thổ Chiến mới

Chào bạn!
    Bạn vui lòng tham khảm tại link sau để biết thêm chi tiết nhé: http://nkvs.vn/news/tin-tuc/sap-tran...-lien-cum.html
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!

AD cho hỏi áo bạch kim mua bằng vàng thường hay vàng khóa, và of của áo( skin của áo) là như thê nào nó tăng cái gì, và điểm danh vọng để mua áo thấy anh em seve nói là 268 điểm đúng không?.

bạn lên kính trọng là dc mua áo đó....thân mật là đến kính trọng.. nếu như bạn nói vậy thì 80 điểm nữa bạn mua dc áo rồi đó

AD hay bạn nào cho mk hỏi với là sever phải mở bao nhiêu ngày mới đổi được áo lãnh thổ chiến vậy........hay là chỉ cần mở hệ thống danh vọng là đổi được??

Quote Nguyên văn bởi LopEnManny Xem bài viết
    AD hay bạn nào cho mk hỏi với là sever phải mở bao nhiêu ngày mới đổi được áo lãnh thổ chiến vậy........hay là chỉ cần mở hệ thống danh vọng là đổi được??
    Chì cần mở hệ thống danh vọng lãnh thổ ở F1 là bạn có thể mua được áo nhé, với điều kiện là phải cấp 100 mới mang được trang bị nhé.
    Thân!

cho e hỏi với AD?? là ngày mở giới hạn cấp 150 thì danh vọng lãnh thổ chiến ở F1 đã mở lên kính trọng chua ạ??? hay là bao giờ mới mở ad cho e biết được ko?? e cảm ơn nhiều
    Lần sửa cuối bởi LệSầu1; 18-11-2014 lúc 11:17 PM