Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Góp ý về skill đoạn hồn thích

Mình mới từ ĐM qua TV, phải nói 1 điều từ pk ĐM cực kì thích thú nhưng ko hiểu sao TV lại có sức hút lạ kì với mình như vậy .Tuy công lực cũng nằm trong top và đi ct cũng ít khi nằm ngoài top 10 nhưng có 1 điều khiến mình rất khó chịu trong cách pk thiên vương đó là cái skill đoạn hồn thích. Ko hiểu cái tỉ lệ định thân là 95 % hay là 5% nữa nhưng mình dùng skill này rất hay bị miss, nếu đối phương khinh công thì không nói làm gì nhưng đối phương dính chậm của rồi mà mình ĐHT vào cũng chả bao h trúng cả , đối phương chỉ việc quay đầu và đi từ từ về . Thiết nghĩ TV là phải anh dũng lao vào nhưng mình thấy skill đoạn hồn này khá là chậm so với mê ảnh tung của ĐM. Ae thiên vương nào pro có thể chỉ mình kinh nghiệm sử dụng skill này được ko chứ cái cảm giác đối phương nó chạy bộ mà dùng skill này lao đến chọc chả giữ đk đối phương thì làm ăn gì

Mặc định Re: Góp ý về skill đoạn hồn thích

Cái này còn tùy thuộc vào đồ đạc của người ta nữa chứ ... Mình ko hiểu bạn muốn tỷ lệ bao nhiêu nữa , nếu mà muốn 100% thì còn ai đánh lại được TVB nữa

Tv là phái cận chiến hi vọng vào mỗi một skill là đoạn hồn thích để giữ chân đối phương nhưng ko biết bạn có thấy là khi dùng đoạn hhonf thích lao vào đối phương chỉ cần quay mặt hoặc lên ngựa chạy là thoát trong khi các phái khác chỉ cần trong tầm thi triển thì vẫn dính hiệu ứng các skill như Tê hay hoãn, như mình đây vào ct gặp người nó thấy mình chỉ việc quay đầu đi bộ là thoát trong khi mình đoạn hồn thích lao vào thì không bao h trúng cả

mình thấy đâu chỉ chiêu Đoạn Hồn Thích là có khả năng gây định thân đâu ... bạn nên để ý nhiều khi bạn áp sát đánh đối phương cũng bị định thân đấy