Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: SEVER mới Hỏa Vân

Thumbs up SEVER mới Hỏa Vân

Tình hình là bỏ game đã lâu nay muốn trở lại với nkvs...nhân dịp sever mới Hỏa Vân mình muốn cày lại.
    Mình cần Tuyển 1 Bạn có Kinh nghiệm lập tộc đua tóp tại sever mới(yêu cầu nhỏ của mình là phải nạp đủ 2 củ nhé..vì mình muốn đua tóp thật sự)...and mời tất cả AE có chung chí hướng vs mình vào tộc..tộc sẽ có tên là XưngBá nhé...Đk của mình là AE vui vẻ hòa đồng biết giúp đỡ và kiên trì vs game.còn việc Lập tộc bạn nào có hứng thú + đạt yêu cầu của mình thỳ PM mình nhé..01643042745.or facebook https://www.facebook.com/nguyenthanhhien.nguyen.779
    nhé!
    Cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi ThiênTu; 15-10-2014 lúc 03:08 PM

Mặc định Re: SEVER mới Hỏa Vân

Mình cũng từng chơi và cũng nghỉ 1 thời gian,giờ cũng muốn chơi lại,nhung game nhiều tính năng mới quá nên ko biết thế nào,cho minh 1 slot vao toc nha,chơi vui vẻ nhưng ko đua top đâu

bọn mình chơi theo nhóm, chắc sẽ lập tộc riêng nếu bạn có nhã ý mình liên minh hoặc cùng gia nhập, tính chơi lâu dài nên có chuẩn bị sẵn ngân lượng rồi :d, mình từng có làm BC sever cũ nhưng đã nghỉ 1 thời gian, giời chơi lại cũng chưa pk thế nào, nếu ai có nhã ý có thể lien hệ mình qua fb https://www.facebook.com/profile.php?id=100003803577425, cùng xây dựng và gắn bó, Thân!

mình vs 2 bạn của mình định chơi . nạp tầm mấy lít. có j vào tộc bạn chơi dc ko

Tất cả các svere minh da choi dều lam BC thành công! sang severr mói nay ! minh moi anh em quy tu ce toc *quậy * anh em gan bo' soan kết! xây dụng 1 tộc + 1 bang mạnh! vui ve ! hoa dong! than mời tât ca anh em! tên NV cua minh! *Độc*cô*cầu*bại*!

Thân mời tất cả anh em!