Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Lỗi đấu phái

Angry Lỗi đấu phái

Từ ngày 18. đến giờ... sever phong vân- Thành đô... Ko vào được đấu phái... BQT xem xét giùm...
    Rất Khó Chịu ... cả sever!

Mặc định khong tham gia dau phai tai thanh van

ngay 21 10 2014 thanh van van khong tham gia dau phai duoc , tuan truoc cung bi ,khong co den bu admin lam viec nhu vay sao ...

Angry Cần một câu trả lời cụ thể

Thế này là sao ạ ? BQT làm ăn kiểu gì vậy ? Lần đấu phái trước ngày 18 đã không vào được đấu phái ... BQT nói sẽ xem xét ?? Nói suông vậy thôi sao mà ngày hôm nay 21 rồi toàn sever vẫn không đấu phái được vậy .. BQT cho chúng tôi 1 câu trả lời rõ rệt để chúng tôi còn biết .. chứ nản game lắm rồi

Mặc định Re: Lỗi đấu phái

Chào các bạn!
    Sever các bạn đã mở được 51 ngày nên ngày thứ Hai đầu tiên sau 51 ngày thì hệ thống tự mở chức năng đấu gia tộc thường nhé. Chứ đây không phải lỗi của hệ thống.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!

đấu phái mà ??? BQT nói rõ hơn được ko ạ !

Quote Nguyên văn bởi Corei7 Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Sever các bạn đã mở được 51 ngày nên ngày thứ Hai đầu tiên sau 51 ngày thì hệ thống tự mở chức năng đấu gia tộc thường nhé. Chứ đây không phải lỗi của hệ thống.
    Thân!
    Đây là đấu phái không phải đấu gia tộc ạ ! Mà nếu có lý do gì thì ít ra cũng phải cho mọi người 1 cái thông báo chứ .. 2 tuần rồi cả sv không đấu phái được

Quote Nguyên văn bởi Con Bò Con Xem bài viết
    Đây là đấu phái không phải đấu gia tộc ạ ! Mà nếu có lý do gì thì ít ra cũng phải cho mọi người 1 cái thông báo chứ .. 2 tuần rồi cả sv không đấu phái được
    Chào bạn!
    Bạn không hiểu ý mình rồi, khi mở Đấu gia tộc thường thì sẽ tắt chức năng đấu phái hay thí luyện gia tộc nếu trùng ngày tham gia Đấu gia tộc nhé.
    Thân!

Đấu Tộc hết từ tuần trước... BQT xem lại giùm. hoặc trả lời đầy đủ ý cho mọi người hiểu giùm. tới ngày hôm nay vẫn chưa đấu phái được

Quote Nguyên văn bởi KhổngSở Xem bài viết
    Đấu Tộc hết từ tuần trước... BQT xem lại giùm. hoặc trả lời đầy đủ ý cho mọi người hiểu giùm. tới ngày hôm nay vẫn chưa đấu phái được
    Có thể nói thế này ... Đấu gia tộc bắt đầu và kết thúc vào đầu tháng ( e nhớ là thế ) và tới bây giờ .. tức là 3 tuần sau khi đấu gia tộc .. Sever không hề có 1 buổi đấu phái nào ..k có tân nhân vương ngày thứ 3 và thứ 7 tất cả mọi người đi train

Chào các bạn!
    Mình đã yêu cầu bộ phận có liên quan xử lý và sẽ có phương án giải quyết hợp ý để ổn định các gamer ở sever Thanh Vân-Phong Vân nhé.
    Mong các bạn bỏ qua cho sự bất tiền này.
    Thân!