Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định Mua 1 acc vip all sv giá cao

Như tiêu đề mình muốn mua 1 acc lv cao và vip ở sever nào cũng dc giá cao. Ai bán pm hoặc để lại sdt mình chủ động liên lạc
    Lần sửa cuối bởi Điên Đảo Chúng Sinh; 22-10-2014 lúc 01:24 PM

Mặc định Re: Mua 1 acc vip all sv giá cao

Quote Nguyên văn bởi HongLong Xem bài viết
    nhu tieu de minh mua 1 acc cap cao vip o sever nao cung dc gia cao_ ai ban pm hoac de lai so dt minh chu dong pm va goi_
    Xin chào,
    Bạn được nhắc nhở lần 2 về việc VIẾT CÓ DẤU, lần này mình sẽ sửa giúp bạn nhưng lưu ý đến vấn đề này nhé.
    Thân!

Bán acc sv châu giang phái hoa sơn 687 cl
    Lần sửa cuối bởi Điên Đảo Chúng Sinh; 25-10-2014 lúc 04:18 AM

số điện thoại 01634455990 có gì alo nc nhé bạn

Như tiêu đề mình muốn mua 1 acc lv cao và vip ở sever nào cũng dc giá cao. Ai bán pm hoặc để lại sdt mình chủ động liên lạc
    có 1 em ĐƯờng Môn 705 Công Lực, ngon lắm nhé, SV Biện Kinh - Thái Sơn, alo cho mình để biết thông tin cụ thể accc luôn nhé
    Lần sửa cuối bởi Điên Đảo Chúng Sinh; 04-11-2014 lúc 08:44 AM

Quote Nguyên văn bởi Bap Xem bài viết
    có 1 em ĐƯờng Môn 705 Công Lực, ngon lắm nhé, SV Biện Kinh - Thái Sơn, alo cho mình để biết thông tin cụ thể accc luôn nhé
    Chào bạn
    Tặng bạn 7 point để suy nghĩ vài ngày. Spam quá nhiều, bài viết không hình ảnh cụ thể. Mong bạn khắc phục.
    Thân ái!

Acc Nga my CL 430 tôp sver giá cả thoả thuận sever Dương châu Đông hải có gi nt cho e số 0975517040

Quote Nguyên văn bởi Điên Đảo Chúng Sinh Xem bài viết
    Chào bạn
    Tặng bạn 7 point để suy nghĩ vài ngày. Spam quá nhiều, bài viết không hình ảnh cụ thể. Mong bạn khắc phục.
    Thân ái!
    Sinh ra cái Mod của Diễn đàn xàm quá . Acc người ta muốn bán thì các Pic rao mua thì người ta rao bán thôi. Cũng khóa nick diễn đàn. Rãnh rồi quá. . Lộng quyền à. =]].
    Hình ảnh cụ thể như kiểu làm trung gian giao dịch hay sao ấy. Muốn người khác share hết acc lên cho thiên hạ ngắm à. Cứ làm như trước đây đi bình thường với chẳng ai than vãn. Các id khác cũng rao bán ầm ầm có thấy khóa nick diễn đàn người ta đâu.
    Có quyền muốn làm gì làm à. Làm Mod thì làm, cũng làm công ăn lương, làm thuê thôi, làm sao cho thiên hạ đừng nhìn vào đó mà cười cái diễn đàn của DUO. Nói thế hiểu chưa

Quote Nguyên văn bởi ACEPk Xem bài viết
    Sinh ra cái Mod của Diễn đàn xàm quá . Acc người ta muốn bán thì các Pic rao mua thì người ta rao bán thôi. Cũng khóa nick diễn đàn. Rãnh rồi quá. . Lộng quyền à. =]].
    Hình ảnh cụ thể như kiểu làm trung gian giao dịch hay sao ấy. Muốn người khác share hết acc lên cho thiên hạ ngắm à. Cứ làm như trước đây đi bình thường với chẳng ai than vãn. Các id khác cũng rao bán ầm ầm có thấy khóa nick diễn đàn người ta đâu.
    Có quyền muốn làm gì làm à. Làm Mod thì làm, cũng làm công ăn lương, làm thuê thôi, làm sao cho thiên hạ đừng nhìn vào đó mà cười cái diễn đàn của DUO. Nói thế hiểu chưa
    phải đăng nhập like cho thằng này phát

Quote Nguyên văn bởi ACEPk Xem bài viết
    Chào bạn,
    Mong bạn thông cảm. Trước đây box này chưa được quản lý nên ai muốn làm gì làm. Từ tháng 10 trở đi các bài viết đều được kiểm tra chặt chẽ. Mình chỉ làm theo lệnh cấp trên thôi!
    Thân ái!