Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 34

Mặc định Re: vấn đề Bụng lỗi Evnet nạp thẻ tích lũy

toàn dân phán như thánh tụi bây éo thấy là bây giờ những thằng nào đã nạp vào nhận được lúc lỗi thì bây giờ không nhận được nữa à chẳng qua nhận trước thôi chứ có éo gì đâu toàn mấy thằng éo nạp thẻ mà cứ tối ngày đòi công bằng với mấy thằng nạp để được hưởng ké tội nghiệp

có ai không nạp card trước giờ mà tự dưng nhận được đồ không mà mấy thím kia phán như thánh là
    " thg ko nap cung nhận dc "
    chẳng qua ghen ghét với người khác thôi chứ mấy thím thử người nhận được là mấy thím thì mấy thím có lên đây kiện hay báo lỗi là tài khoản mình nhận được free đồ không

chẳng qua là lỗi mấy đứa đợt trước nạp 5 triệu rồi thì lần này nhận được thôi sau khi đóng rùi mở lại thì tụi nó có nhận được nữa đâu mà mấy ông cứ cuồng lên thế

k sao có tiền là có quyền mà
    .l................................................ .............................

Nhân viên vận hành game của duo nói thật là không có năng lực , kém xa bọn VNG mà độ hút máu cũng không kém vng là mấy

Quote Nguyên văn bởi Nghịch Phá Thiên Xem bài viết
    Nhân viên vận hành game của duo nói thật là không có năng lực , kém xa bọn VNG mà độ hút máu cũng không kém vng là mấy
    Đúng rồi bọn PD của cái game này năng lực thì ko có mà các loại Event cũng ko biết nghĩ 1 cách hợp lý phong phú,từ ngày mở SV vẫn chỉ nạp và ăn phần thưởng cố định ko có tính cạnh tranh,Mà vấn đề chính là cái TÍCH LŨY THẺ NẠP THÁNG 10 nó cho bọn kia nhận free rồi h nó đóng luôn rồi,tao nói thật với bọn DUO nhé tự chúng mày đang làm mất hết khách hàng vì quản lý và vận hành ngu xuẩn ko có 1 chút sáng tạo nào cả,qua đợt Tích Lũy Thẻ Tháng 10 này rất nhiều người sẽ bỏ cái game rr này của tụi mày,

Mở lại event cho mấy ba nhận hết rồi còn kiện cáo chi nữa .... thế chưa đủ công bằng ak

toàn mấy thánh phán tài thật qua rồi thì kệ đi um sùm cả lên e đố mấy thánh tìm game nào mà không lỗi đấy

Có vậy mà cũng ý kiến. Mấy thánh chịu suy nghĩ tí đi. Bọn nó nhận trước thì đã sao? Hướng xử lý của NPH là đóng ngay sau khi phát hiện lỗi rồi. Và sau khi fix xong thì mấy thánh đó có ai nhận thêm được nữa đâu? Và tât nhiên là phải nạp card vào để nhận tiếp tục rồi. Lỗi thì lỗi nhưng mà chỉ có những đứa nhận quà lần trước thì lần này nhận được tiếp (vẫn phải nạp card sau này thôi) và những thằng nào ko nạp đợt trước đố chúng nó nhận được đấy?

e chơi game này lâu rùi mà các bác cứ hở cái không phải mình nhận được là lại kiện e là e sợ các bác luôn đấy nếu các bác nhận dc lỗi như thế này chắc các bác sẽ lên đây tố cáo mình nhận được lỗi bug nhỉ qua rùi thì cho qua đi còn nên bày đặt này nọ