Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định bình luận skill 110 thiên vương và võ đang

xin chào tất cả mọi người! rất vui khi dc gặp lại. như chủ để bạn nào cho mình biết giữa 2 skill trên cái nào ngon hơn không. 2 phái dó ai nhỉnh hơn ai. vd thì có 2 skill cộng dồn và tăng kháng + dame. còn thiên vương hình như không có cái gì nổi trội. mong mọi người giúp mình tăng tiềm năng tv để dánh solo với vo dang nha
    cám ơn mọi người

Mặc định Re: bình luận skill 110 thiên vương và võ đang

Nếu chưa ra skill 110 của VĐ pk thì chỉ cần né skill 100 là ngon thôi mà
    o.OYêuCxO.o

Quote Nguyên văn bởi YêuOx Xem bài viết
    Nếu chưa ra skill 110 của VĐ pk thì chỉ cần né skill 100 là ngon thôi mà
    bạn không thể né skill 100 của VĐ khi mà bạn là 1 phái cận chiến như TV đc.

Quote Nguyên văn bởi Bach Thien Quan1 Xem bài viết
    xin chào tất cả mọi người! rất vui khi dc gặp lại. như chủ để bạn nào cho mình biết giữa 2 skill trên cái nào ngon hơn không. 2 phái dó ai nhỉnh hơn ai. vd thì có 2 skill cộng dồn và tăng kháng + dame. còn thiên vương hình như không có cái gì nổi trội. mong mọi người giúp mình tăng tiềm năng tv để dánh solo với vo dang nha
    cám ơn mọi người
    mình cũng đã từng đổi rất nhiều phái có mỗi nga mi là chưa qua đc thôi như bạn nói VĐ có 2kill cộng dồn tăng dame và kháng còn thiên vương cũng chẳng có gì chỉ có mỗi skill tăng damre+chí mạng, tăng kháng+máu(sau này ra bi tịch thì 2 cái này tăng thêm cũng khá khá đấy bạn ak ) 1 skill tăng dame chồng tầng nhưng phải đánh trúng có phá huyết cuồng sát thì cái này nó mới nguy hiểm , thôi không chém gió ngoài lề nữa nói trực tiếp vào skill 110 của 2 phái này ở VD skill 110(kiếm khí lăng vân) nói chung bạn có muốn né cũng không có né đc vì TV là phái cận chiến mà đánh với VĐ thì chắc ko thằng nào ngu mà nó ném cái skill 100 của VĐ ra chỗ khác ngoài chỗ nó đứng cả, còn skill 110 của TV (huyết hỏa lôi đình) nó hỗ trợ 100% cho skill 100 Vô Đich Trảm nó cũng có sat thương khá khá nhưng mình nghĩ cũng không cần thiết lắm mình chỉ thích cái xác suất định thận để có thể cho đối phương ăn trọn cái skill Vô Địch trảm thôi tuy thế nhưng VĐ cũng có 1 skill rất dị đấy là phản lại trạng thái khống chế phi hệ mộc , nói về 2 phái này thì mình nghỉ là thiên vương có lợi hơn khi dame, máu, chí mạng, kháng tính tăng trực tiếp ngay từ đầu còn VĐ thì bạn đánh nó. nó đánh bạn kháng và dame nó mới lên. Về dứt điểm thì TV vẫn có lợi hơn vì skill ra nhanh hơn VĐ 2 phái này có 2 cái skill khi máu còn dưới 25% thì có xác suất kích hoạt là 85% đứng solo như thường lệ thì 2 cái này của 2 phái thường nó kích hoạt cùng 1 lúc và nó cũng khắc chế lẫn nhau. cái này phái nào mà miss thì xem như là xác cmn định luôn bạn ak, về điểm tiềm năng cho TV khi lên 9x bạn tẩy lại + thêm cho thể 50 điểm(ví dụ như cả đồng đội + phụ ma tùm lum bạn có 120 điểm thể thì + thêm cho nó 50 điểm là thành 170 điểm), Max sức còn lại vào thân khi solo với VĐ thì bây giờ có cái dùng quán đài bạn chỉ cần bỏ skill huyết chiến bát phương ra ngoài cho cái Vô dich trảm vào auto chạy ra giữa bật nó lên xong ra nghe nhạc xem phim... ko cần phải xem nó đánh vì tỉ lệ hên xui nhưng nhắc bạn 1 điều là cái tay bạn phải thật nhanh để lấy lợi thế từ đầu. Còn nhiều cái về 2 phái này mà mình ko nói hết đc nhưng cũng chúc bạn thành công với phái bạn chọn
    Lần sửa cuối bởi viseokhung01; 15-11-2014 lúc 03:52 PM

110 TV hỗ trợ định thân để 100 bay vào mồm địch dễ trúng hơn,dam cũng khá(150% công cb +1k dam kim x 2 lần ~ 25k lực tay).
    Để đối phó 110 VĐ thì phải chờ hết giãn cách bất tử,khinh công vào bãi chông rồi nhảy ra ngay,nếu lên khiên chắc bạn biết phải làm gì rồi Lưu ý không dùng ĐHT trước,vì 110 VĐ không có choáng.