Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định cho minh hỏi tải game mini và game full 2 bản này có gì khác nhau ko?

như tiêu đề mong ae chỉ giúp .

Mặc định Re: cho minh hỏi tải game mini và game full 2 bản này có gì khác nhau ko?

Chào bạn!
    Bản mini thì phải chờ cho game load hình ảnh cũng như cấu hình game nhé, việc này đòi hỏi giai đoạn đầu thì bạn khó chơi hơn. Nhưng rồi nó cũng load thành bản full. Và lưu ý là bản mini bạn chỉ chơi được 1 account thôi nhé.
    Nếu bản tải bản đầy đủ thì hơi mất thời gian 1 xíu, nhưng bù lại bạn có thể trải nghiệm game tức thì. Và bạn có thể chơi tối đa 3 account nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi Corei7; 29-10-2014 lúc 02:02 PM Lý do: Corei7 đã sửa

Mặc định Re: cho minh hỏi tải game mini và game full 2 bản này có gì khác nhau ko?

Quote Nguyên văn bởi TYPN Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bản mini thì phải chờ cho game load hình ảnh cũng như cấu hình game nhé, việc này đòi hỏi giai đoạn đầu thì bạn khó chơi hơn. Nhưng rồi nó cũng load thành bản full. Và lưu ý là bản mini bạn chỉ chơi được 1 account thôi nhé.
    Nếu bản tải bản đầy đủ thì hơi mất thời gian 1 xíu, nhưng bù lại bạn có thể trải nghiệm game tức thì. Và bạn có thể chơi tối đa 3 account nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!
    Đùa à? Mình chơi mini client vẫn chạy 3 acc đào bảo ầm ầm.

Đùa à? Mình chơi mini client vẫn chạy 3 acc đào bảo ầm ầm.................. Đùa Tôi À mini Làm gì Mà đc 3 acc 2 acc còn k đc Chứ 3 acc ? t lúc trước cũng dow bản mini nhung chỉ đc 1 acc thôi

Quote Nguyên văn bởi 1 Hit Tung Đít Xem bài viết
    Đùa à? Mình chơi mini client vẫn chạy 3 acc đào bảo ầm ầm.
    Chắc là chơi Auto thì xài được bao nhiêu acc cũng được mà