Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Lightbulb Võ Đang nếu max tốc liệu có thể tỏa sáng hơn không?

Như tiêu đề em đã nói, rõ ràng VĐ sở hữu cho mình hiệu ứng choáng (có thể coi là khó chịu nhất), thế nhưng thời gian của hiệu ứng lại khá khiêm tốn. 0,5s với các chiêu đánh đơn, và 1s với chiêu thiên địa vô cực. Mà giảm cooldown là không thể, vậy nếu mà max tốc đánh để tăng khả năng gây hiệu ứng liệu có khả thi không? Xin ý kiến của các cao nhân VĐ vì một tương lai tươi sáng hơn cho môn phái này.

Mặc định Re: Võ Đang nếu max tốc liệu có thể tỏa sáng hơn không?

Quote Nguyên văn bởi TruongMinh Xem bài viết
    Như tiêu đề em đã nói, rõ ràng VĐ sở hữu cho mình hiệu ứng choáng (có thể coi là khó chịu nhất), thế nhưng thời gian của hiệu ứng lại khá khiêm tốn. 0,5s với các chiêu đánh đơn, và 1s với chiêu thiên địa vô cực. Mà giảm cooldown là không thể, vậy nếu mà max tốc đánh để tăng khả năng gây hiệu ứng liệu có khả thi không? Xin ý kiến của các cao nhân VĐ vì một tương lai tươi sáng hơn cho môn phái này.
    Liệu bạn đẩy công tốc lên đc bao nhiêu mà muốn VĐ choáng bá

Em cũng mới chơi game này nên chưa rành rẽ lắm. Cơ mà theo em với 1 phái nội công nhu VĐ mà muốn sốc dame khá là khó. Bác chỉ em con đường tươi sáng được không? Vẫn kết VĐ không muốn buông…

VĐ thì nhờ vào 110 với thả kiếm lên crit là sốc thôi,cố lên tầm 500 CL,max sách dam,đồ ngựa ngon là mạnh ngay.
    Chứ nhờ vào choáng thì... thời gian và xác suất quá thấp,và đánh người còn thấp hơn nữa...

500 CL thì chả biết đến khi nào đây...

Quote Nguyên văn bởi Ảo Mộng Xem bài viết
    500 CL thì chả biết đến khi nào đây...
    Không 500 thì thấp hơn cũng đc,nhưng rèn và đồ ngựa phải ngon :U